คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2605313)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5760887
เข้าชม :
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 59 ตารางเมตร ชั้น high floor, โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางซื่อ ใกล้ MRT บางโพติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2014
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ลานจอดรถในร่ม
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- กล้องวงจรปิด
- สวน
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- The Tree Interchange
- 4,990,000 (84,576 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- high floor
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 59 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
153 ประกาศเช่า
101 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 730241)2 ห้องนอน58.83m2ชั้น 23฿5,700,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1899841)2 ห้องนอน53.53m2ชั้น 19฿4,999,000UPDATE !
[ขายพร้อมผู้เช่า เขตบางซื่อ P-34900] เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT บางโพ ราคา 2.8 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿2,800,000UPDATE !
P-138627 ต้องการขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ Pracha Rat Sai 2 Rd, Khwaeng Bang Sue, Bang Sue, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน65m2ชั้น 15฿4,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 36 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน36m2ชั้น 36฿3,100,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 36 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน36m2ชั้น 36฿3,100,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 38 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 38฿2,600,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 38 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 38฿2,600,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchangeมีคอนโดขาย 56 ประกาศ

2.8 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
3.9 กม.
3.2 กม.
3.8 กม.
4.5 กม.
6.4 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
5.1 กม.
3.8 กม.
5.2 กม.
4.4 กม.
3.6 กม.
6.3 กม.
6.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.7 กม.
4.1 กม.
3.7 กม.
4.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Tree Interchange