ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5930553

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 1/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 2/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 3/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 4/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 5/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 6/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 7/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 8/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 9/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 10/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 11/12
รูป ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,290,000 (74,507 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ HL085442

ขายและให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21

จุดเด่นที่น่าสนใจ
ทำเลศักยภาพสูงสุด เดินเพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้า เทอร์มินอล 21 พระราม 3 สะดวกสบายในการใช้ชีวิต ช้อปปิ้ง และหาของกินง่ายมาก
ห้องหน้ากว้างขนาด 71.77 ตารางเมตร ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จัดสรรพื้นที่ได้ลงตัว ห้องสภาพดีมากพร้อมเข้าอยู่
เป็นคอนโดวิวแม่น้ำที่ราคาต่อตารางเมตรคุ้มค่าที่สุดในย่านพระราม 3 หาโครงการ High Rise ติดถนนใหญ่ที่ราคาจับต้องได้จริงแบบนี้ได้ยาก
ทำเลพระราม 3 กำลังเติบโตต่อเนื่อง ใกล้สะพานพระราม 9 ใหม่ ปล่อยเช่าง่ายสำหรับกลุ่มคนทำงานในย่านสีลมและสาทร
นิติบุคคลดูแลดีเยี่ยมตามมาตรฐานลุมพินี ส่วนกลางเงียบสงบ เป็นสัดส่วน และมีความปลอดภัยสูง

รายละเอียดห้อง
พื้นที่ใช้สอย 71.77 ตารางเมตร
รูปแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ชั้น 12A (โครงการมีความสูงทั้งหมด 21 ชั้น)
เลขที่ห้อง 275 ต่อ 222
ทิศระเบียง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ราคาและเงื่อนไข
ราคาขาย 5,290,000 บาท
ราคาให้เช่า 32,000 บาทต่อเดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

พิกัด
https://maps.app.goo.gl/WxejrD3gu593Cadt8?g_st=icขาย/เช่า
ถนนพระราม 3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
เทอร์มินอล 21 พระราม 3
เซ็นทรัล พระราม 3
โฮมโปร พระราม 3
สถานีรถโดยสาร BRT
โรงเรียนนานาชาติ คิงส์ คอลเลจ
ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน เข้าเมืองได้รวดเร็ว

ติดต่อ คุณอุ๋ม
Tel : 089-944-9646
Line ID: Chotika.oum
Email : Chotika.assetx@gmail.com

Admin Support
063 492 4632
Line​ ID: @assetx.p Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • Lumpini Place Rama III - Riverview
  • 5,290,000 (74,507 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 71 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอวี่ ริเวอร์
Ivy River

4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา
Supalai Casa Riva

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ สตาร์ วิว
Star View

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โฮมโปร พระราม 3

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

เทอมินอล 21 พระราม 3

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ล้ง 1919

6.8 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Place Rama III - Riverview