ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5649779

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 1/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 2/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 3/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 4/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 5/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 6/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 7/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 8/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 9/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 10/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 11/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 12/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 13/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 14/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 15/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 16/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 17/18
รูป ขายแพ็คคู่ one bed 2 ห้องติด ชั้น 26 Nue Noble Chaengwattana เพียง 4.2 ล้าน วางดาวน์เพียง 2 แสนกว่าๆ - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
4,200,000 (73,684 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 26
57 ตร.ม.

นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โครงการนิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ (NUE Noble Chaengwattana) โดย บมจ. โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ บนพื้นที่ 3-3-38 ไร่ อาคาร High Rise สูง 31 ชั้น รวมทั้งหมด 813 ยูนิต อยู่ติดถนนแจ้งวัฒนะ จากแยกคลองประปาเพียง 600 ม. แยกแจ้งวัฒนะ 700 ม. และห่างจากแยกเมืองทองธานี 1.3 กม. เดินทางสะดวกทั้งรถยนต์ส่วนตัวและรถไฟฟ้า ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีศรีรัช

ติดกับแม็คโคร แจ้งวัฒนะ ห่างเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะเพียงไม่กี่นาที ใกล้โครงการยังมี เดอะ อเวนิว แจ้งวัฒนะ, บิ๊กซี, โลตัส, อิมแพ็ค เมืองทองธานี ใกล้ม.สุโขทัยธรรมาธิราช โรงเรียนเซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ โรงเรียนประถม BFS สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์  และ โรงเรียนสาธิต (PIM)ใกล้รพ.มงกุฎวัฒนะ รพ.เวิลด์เมดิคอล พร้อมร้านอาหารและคาเฟ่ ดังหลายแห่ง

โครงการฯออกแบบภายใต้แนวคิดที่ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ของคนเมืองยุคใหม่ เน้นความเรียบง่ายทันสมัยด้วยโทนสีขาวไล่เทา พร้อมพื้นที่สีเขียวรอบโครงการเพื่อสร้างบรรยากาศร่มรื่น

ชั้นใต้ดิน 2 ชั้น ชั้น 1–3 เป็นที่จอดรถ มีล็อบบี้ สวนพักผ่อน ห้องจดหมาย ชั้น 4 จัดเป็นพื้นที่ส่วนกลางที่รวมสิ่งอำนวยความสะดวกไว้ครบ ส่วนชั้น 5–30 เป็นห้องพักอาศัย และชั้น 31 เป็นพื้นที่สวนลอยฟ้าและจุดชมวิว 360 องศาทั้งกลางวันและกลางคืน

Fully Furnished ทุกยูนิต ครบทั้งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น โทรทัศน์ ตู้เย็น เตาไมโครเวฟ เครื่องปรับอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น และพัดลมดูดอากาศ

ขายด่วน 2 ห้องติด บนชั้น 26 ตกแต่งพร้อม ซื้อไป renovate เป็นห้องเชื่อมกันได้ ได้ 2 นอน 2 น้ำ 2 ห้องนั่งเล่น 2 ระเบียง เพียง 4.2 ล้านบาท เท่านั้น

สนใจติดต่อ สรรเสริญ ด่วน

รายละเอียด

  • Nue Noble Chaengwattana
  • 4,200,000 (73,684 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 26
  • ตะวันออก
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ
The Base Chaengwattana

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ กรีเน่ แจ้งวัฒนะ