🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080465

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 1/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 2/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 3/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 4/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 5/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 6/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 7/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 8/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 9/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 10/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 11/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 12/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 13/14
รูป 🔥ขายเพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥 ✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
15,000,000 (150,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
100 ตร.ม.

แกรนด์ พาร์ค วิว วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก Grand Park View Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี / BTS อโศก

🔥ขาย Grand Park View Asoke เพนท์เฮ้าส์ชั้นสูง ใจกลางอโศก วิวเมืองสวย🔥

Penthouse ขนาดใหญ่ ทำเล Prime Area กลางอโศก เดินทางสะดวก ใกล้ MRT เพชรบุรี และ BTS อโศก เหมาะสำหรับอยู่อาศัยใจกลางเมือง

💰 ราคาขาย 15,000,000 บาท

✨ จุดเด่น

• Penthouse ชั้นสูง วิวเมืองสวย

• ห้องขนาดใหญ่ 100 ตร.ม.

• ทำเลอโศก เดินทางสะดวก

• ใกล้ MRT เพชรบุรี และ BTS อโศก

• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและลงทุน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• Penthouse 2

• 1 ห้องน้ำ

• ขนาด 100 ตร.ม.

• ชั้น 30

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• Lobby

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• ลิฟท์โดยสาร

• ที่จอดรถ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• Access Card Control

• CCTV

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT เพชรบุรี

• BTS อโศก

• Terminal 21

• Singha Complex

• มศว ประสานมิตร

• โรงพยาบาลจักษุ รัตนิน

• ถนนสุขุมวิท

• ทางด่วนศรีรัช

รหัสทรัพย์ : BES 4441

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Grand Park View