ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โนเบิล รีโว สีลม MD-25077566
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5567668
เข้าชม :
โนเบิล รีโว สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
- Noble Revo Silom
- 4,600,000 (148,387 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
205 ประกาศเช่า
135 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โนเบิล รีโว สีลม MD-250796561 ห้องนอน33.79m2ชั้น 22฿4,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโดคุณภาพ ทำเลศักยภาพ พร้อมอยู่ โนเบิล รีโว สีลม MD-250775661 ห้องนอน31m2ชั้น 20-25฿4,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 382666)1 ห้องนอน51m2ชั้น 17฿7,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 994090)2 ห้องนอน66m2ชั้น 13฿8,500,000UPDATE !
🔥7.725 ลบ🔥- 1 นอน ห้องกว้าง 50.5 ตร.ม. ชั้นสูง วิวแม่น้ำ สวยๆ คอนโดติด BTS สุรศักดิ์ 160 ม. ที่ Noble Revo Silom / ขายคอนโด1 ห้องนอน50.5m2ชั้น 20+฿7,725,000UPDATE !
🔥ราคาดีสุด 131K/ตร.ม.🔥 - 2 นอน ห้องมุม มีอ่าง แต่งสวย 67 ตร.ม. ทำเลดีที่สีลม BTS สุรศักดิ์ 160 ม. ที่คอนโด Noble Revo Silom / ขายคอนโด2 ห้องนอน67m2ชั้น 10+฿8,800,000UPDATE !
🔥5.15 MB🔥 - สตูดิโอกั้นห้องเป็นสัดส่วน แต่งสวย น่าอยู่ ชั้นสูง ทำเลดีๆ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ เพียง 160 ม. ที่คอนโด Noble Revo Silom / ขายคอนโด1 ห้องนอน33.68m2ชั้น 20+฿5,150,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด 6 ลบ🔥 - 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง 66 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ วิวแม่น้ำ ทำเลดีที่สีลม คอนโดใกล้ BTS สุรศักดิ์ 160 ม. ที่ Noble Revo Silom / ขายคอนโด2 ห้องนอน66m2ชั้น 20+฿6,000,000UPDATE !
🔥ราคาดี 7.5 ลบ 🔥 1 นอน ห้องมุม วิวสวย ชั้นสูง ทำเลดี ใกล้ BTS สุรศักดิ์ 160 ม. ที่คอนโด Noble Revo Silom / ขายคอนโด1 ห้องนอน50.16m2ชั้น 10+฿7,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม BTS-สุรศักดิ์ สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-109278 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน66m2ชั้น 24฿6,600,000UPDATE !
DL25120493 ขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม (Noble Revo Silom) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน32m2ชั้น 18฿5,400,000UPDATE !
LTH12665RE - Noble Revo Silom Condo FOR SALE Size 67 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Surasak Station ONLY 11.99 MB2 ห้องนอน67m2ชั้น 20+฿11,990,000UPDATE !