ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5523483

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835 - รูปที่ 1/5
รูป ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835 - รูปที่ 2/5
รูป ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835 - รูปที่ 3/5
รูป ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835 - รูปที่ 4/5
รูป ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-25084835 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
19,900,000 (306,154 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
65 ตร.ม.

แอชตัน อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายคอนโด Ashton Asoke (แอชตัน อโศก)

คอนโดสุดหรูระดับ Super Luxury จาก Ananda Development

ทำเลดีที่สุดของอโศก – สุขุมวิท เดินถึง BTS และ MRT ได้ในไม่กี่นาที

ตอบโจทย์ทั้งอยู่อาศัยและลงทุนในอนาคต 💼

📐 ขนาด 65 ตร.ม.

🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 2 ห้องน้ำ

💰 ราคาขายเพียง 19,900,000 บาท

ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที!

🌟 จุดเด่นห้อง:

ห้องขนาดใหญ่ Layout สวยลงตัว

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

วิวเมืองมุมกว้าง เห็นได้ทั้งอโศกและสุขุมวิท

ห้องสภาพใหม่ เจ้าของดูแลดี

ชั้นสูง เงียบสงบและเป็นส่วนตัว

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก:

สระว่ายน้ำระบบเกลือ Infinity Edge / ฟิตเนสครบครัน

Sky Lounge, ห้องประชุม, Co-working Space

ห้องซาวน่า / สตรีม / สวนลอยฟ้า

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. / Access Card Control

📍 ทำเลสุด Prime:

ใกล้ MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก เพียงไม่กี่ก้าว

ติด Terminal 21, Interchange Tower, GMM Tower

ใกล้มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ, Singha Complex

แวดล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และแหล่งไลฟ์สไตล์ระดับ Hi-End

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665🏙️✨

รายละเอียด

  • Ashton Asoke
  • 19,900,000 (306,154 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15-20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Asoke

940 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Asoke

140 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke