ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33 1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6050060

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 1/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 2/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 3/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 4/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 5/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 6/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 7/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่าฟีล ลาดพร้าว 33  1 ห้องนอน ชั้น 5 27 ตร.ม. วิวไม่บล็อก ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,250,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.

ฟีล ลาดพร้าว 33 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏙️ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า – Feel Condo Ladprao 33

Listing No. 95463

✨ รายละเอียดห้อง

▪️ 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

▪️ พื้นที่ 27.33 ตร.ม. | อาคาร 1 ชั้น 5

▪️ วิวไม่บล็อก | ระเบียงหันทิศเหนือ อากาศถ่ายเทดี

▪️ ตกแต่งสวย มีบิวท์อินเฟอร์นิเจอร์

▪️ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

▪️ ติดตั้ง Digital Door Lock

▪️ โครงการเงียบสงบ เป็นส่วนตัว มีเพียง 79 ยูนิต

▪️ มีผู้เช่าอยู่ รายได้ 8,500 บาท/เดือน (สัญญาถึง 31 ส.ค. 2569)

🎁 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าแถมฟรี

▪️ เตียง ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง โซฟาเบด ผ้าม่าน

▪️ แอร์ 2 เครื่อง, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น

▪️ ไมโครเวฟ และเครื่องซักผ้า

🚗 ที่จอดรถ

▪️ รถยนต์ 1 คัน

▪️ มอเตอร์ไซค์ 1 คัน

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก

▪️ สระว่ายน้ำ

▪️ ฟิตเนส

▪️ กล้อง CCTV และ รปภ. 24 ชั่วโมง

▪️ ระบบคีย์การ์ด

▪️ ลิฟต์

▪️ ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตร.ม.

▪️ เดอะสตรีท รัชดา

▪️ โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4

🚆 การเดินทาง

▪️ MRT ลาดพร้าว 700 เมตร

▪️ MRT สายสีเหลือง สถานีภาวนา 800 เมตร

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/hQed6f5RG2NUZ9B18

💰 ราคา 2,250,000 บาท

🏦 บริการช่วยยื่นสินเชื่อธนาคารฟรี

📞 ติดต่อ

👤 นฤมล ครั่งฝา (เกียว)

📱 063-669-6545

รายละเอียด

  • Feel Ladprao 33
  • 2,250,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Feel Ladprao 33

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Feel Ladprao 33

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Feel Ladprao 33

7 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฟีล ลาดพร้าว 33

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

2.2 กม.

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18