[ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5977122

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 6/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 7/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 8/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 9/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 10/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 11/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 12/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 13/14
รูป [ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-132320] The Metropolis Samrong Interchange ใกล้ BTS สำโรง 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,950,000 (84,286 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.

เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-132320 The Metropolis Samrong Interchange "โอกาสเป็นเจ้าของคอนโดทำเล Interchange เชื่อมต่อทุกการเดินทาง! ขายคอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 35 ตร.ม. ชั้น 9 อาคาร A วิวเมืองสวย ขายพร้อมผู้เช่า (สัญญาหมด พ.ค. 2569) ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (มีเครื่องซักผ้า) โครงการหรูส่วนกลางจัดเต็ม ติด BTS สำโรง เดินทางเข้าเมืองสะดวกมาก ราคาขาย 2,950,000 บาท"

รายละเอียดทรัพย์สิน:

- ชั้น: 9 อาคาร A (วิวเมือง)

- พื้นที่ใช้สอย: 35 ตร.ม.

- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (รวมเครื่องซักผ้า)

- พิกัด: ถนนสุขุมวิท ตำบลสำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ

- ราคาขาย: 2,950,000 บาท (ขายพร้อมผู้เช่า สัญญาถึง พ.ค. 2569)

จุดเด่นและการเดินทาง:

- การเดินทาง: ติด BTS สำโรง (Interchange สายสีเขียวและสายสีเหลือง), ใกล้ BTS แบริ่ง (1.9 กม.), ใกล้ทางด่วนปากน้ำ (1.8 กม.)

- แหล่งไลฟ์สไตล์: ใกล้อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง (550 ม.), ตลาดสำโรง

- สถานศึกษา: โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส (1.7 กม.), โรงเรียนไทยซิกข์นานาชาติ

- สถานพยาบาล: โรงพยาบาลสำโรง (740 ม.)

-----------------------------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้อง / ปรึกษาเรื่องลงทุน)

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Metropolis Samrong Interchange
  • 2,950,000 (84,286 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง