ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5386860

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 1/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 2/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 3/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 4/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 5/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 6/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 7/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 8/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 9/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 10/11
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !🔥 Code C20250800057....Ashton Morph 38, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
9,700,000(ขายพร้อมผู้เช่า 40,000 บาท/เดือน ถึง 30/11/2026) (183,019 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
53 ตร.ม.

แอชตัน มอร์ฟ 38 68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 13++, วิวเมือง, ห้องอยู่ทิศเหนือ, เลี้ยงสัตว์ได้ !! Code C20250800057..........Ashton Morph 38, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Thonglor 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 53 ตร.ม.

- วิวเมือง

- ห้องไซส์ใหญ่

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 13++

- ห้องอยู่ทางทิศเหนือ

- ตกแต่งสวย

- เลี้ยงสัตว์ได้!!

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 9,790,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #ashtonmorph38 #btsthonglor 

รายละเอียด

  • Ashton Morph 38
  • 9,700,000(ขายพร้อมผู้เช่า 40,000 บาท/เดือน ถึง 30/11/2026) (183,019 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 13++
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Ashton Morph 38

68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Ashton Morph 38

211 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Morph 38

62 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน มอร์ฟ 38

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.4 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.3 กม.