🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 10++, ทำเลทอง, ส่วนกลางอลังการ!!🔥 Code C20230208736....The Line Phahon - Pradipat, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5404579
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 10++, ทำเลทอง, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20230208736..........The Line Phahon - Pradipat, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣
@BTS Saphan Khwai 🚌
รายละเอียดห้อง
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาดห้อง 26.88 ตร.ม.
- ห้องสวย
- ชั้นสูง 10++
- ห้องหายาก
- ตกแต่งสวย
- ทำเลทอง
- ส่วนกลางอลังการ
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ราคาขาย 4,250,000 บาท
การันตีราคาดีที่สุด 💯💯
………………………………………………………………………………………………………………
นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ
📞Tel: +66 981466400
📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)
✅Whatsapp: +66 981466400
🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT
📩Email: sales.smartmove@gmail.com
………………………………………………………………..………….………….………….
Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.
………………………………………………………………..………….………….………….
#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT
#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain
#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat
#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #thelinephahon-pradipat #btssaphankhwai
รายละเอียด
- THE LINE Phahon - Pradipat
- 4,250,000(ขายพร้อมผู้เช่า 16,000 บาท/เดือน ถึง 01/02/2026) (158,110 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10++
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.88 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
340 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
🔥 สำหรับขาย ! ชั้นสูง 20+, ห้องทิศตะวันออก, ส่วนกลางปัง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20241100067....The Line Phahon - Pradipat, 1 นอน, 1 น้ำ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน34.04m2ชั้น 20++฿4,750,000UPDATE !
⚡️⚡️ สำหรับขาย !! ⚡️⚡️Code C20240300239.......The Line Phahon - Pradipat, 1 ห้องนอน Plus, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ชั้นสูง 23++, ราคาพิเศษ!!📢📢1 ห้องนอน40.28m2ชั้น 23++฿6,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหลฯ-ประดิพัท อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Big C สะพานควาย1 ห้องนอน27m2ชั้น 26฿4,600,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ ชั้นสูง BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-82921 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅3 ห้องนอน88.5m2ชั้น 46฿17,490,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-90358 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน58m2ชั้น 6฿7,600,000UPDATE !
SC0370🔥 ขายเดอะ ไลน์ พหล – ประดิพัทธ์ 1นอน 35ตร.ม ชั้น7 east(ตะวันออก)🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน35m2ชั้น 7฿4,900,000UPDATE !
The LINE Phahon - Pradipat | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร |#2026041014377#FC1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 17฿4,800,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.