ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4989008

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 1/6
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 2/6
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 3/6
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 4/6
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 5/6
รูป ขายพร้อมผู้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.96 Mb - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
13,960,000 (239,123 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
58.38 ตร.ม.

แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo for SALE *Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องตำแหน่งดี วิว Langsuan Rd. แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ @13.34 MB

Location : Ratchadamri

Near BTS : Ratchadamri , Chidlom

Unit Size : 58.38 sq.m. 1 bedroom(s) / 1 bathroom(s)

Sale Price : 13,960,000 Baht

Ref No. : C190311014

- ชั้นสูง วิว Langsuan Rd.

- ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

" สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับใจกลางเมือง เพื่อตอบสนองไลฟ์สไตล์ทุกด้านของชีวิต "

- ด้วยทำเลที่ดีที่สุด ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ราชดำริประมาณ 260 เมตร

- ออกแบบโดยได้แรงบันดาลใจจากกลีบดอกแมกโนเลีย ทำให้มีความโดดเด่นอ่อนช้อย สวยงาม

- ความทันสมัย แหล่งรวมห้างชั้นนำของไทย

- ความหรูหรา รายล้อมด้วยโรงแรมระดับ 5 STARS HOTEL

- ความสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้าสายหลัก จุดเชื่อมต่อถนนเส้นหลักหลายสาย ราชดำริ สุขุมวิท สีลม วิทยุ หลังสวน

- ความเป็นที่สุดของทำเล Prime Area ใจกลางกรุงเทพฯ

- ความร่มรื่น ของธรรมชาติ ด้วยสวนขนาดใหญ่ใจกลางเมือง

.

ทั้งหมดนี้มีที่นี่เท่านั้น "ราชดำริ" กับ Magnolias Ratchadamri Boulevard ที่สามารถทำให้คุณได้เป็นเจ้าของทั้งหมดนี้

" Contact us. "

Call : ‭064 225 2418‬

LINE@ : @theestate , http://line.me/ti/p/~@theestate

Website : http://www.theestate-thailand.com

E-Mail : consultant@theestate-thailand.com

The Estate Thailand บริษัทในเครือ MQDC ดำเนินธุรกิจให้บริการซื้อ ขาย เช่า คอนโดมิเนียมคุณภาพในพื้นที่ Prime Zone พร้อมให้คำปรึกษาเพื่อการตัดสินใจที่แม่นยำ คุ้มค่าการลงทุน

รายละเอียด

  • Magnolias Ratchadamri Boulevard
  • 13,960,000 (239,123 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10 - 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58.38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,010 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม