🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5675858

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
5,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 05/02/2026) (92,593 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
54 ตร.ม.

แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Phra Khanong 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 54 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 5,000,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #aspiresukhumvit48 #btsphrakhanong

รายละเอียด

  • Aspire Sukhumvit 48
  • 5,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 05/02/2026) (92,593 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aspire Sukhumvit 48

371 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท