ขายที่ดินดอนเมือง 194 ตรว.ติดถนน 2 ด้าน ถมสูงกว่าถนน 1 เมตร ติดถนนซอย 2 ด้าน ซ.เทิดราชัน 27แยก20 ดอนเมือง กรุงเทพ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5878453
เข้าชม :
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินดอนเมือง 194 ตรว ถมสูงกว่าถนน 1 เมตร (ถมมาแล้ว 5 ปี) แปลงมุมติดถนนซอย 2 ด้าน อยู่ในหมู่บ้านสวัสดิการ กรป.ซอยเทิดราชัน27แยก20 หรือเข้ามาทาง แยก 18 ได้ด้วย เพียง 400 เมตร บรรยากาศ เงียบ สงบ มีความเป็นระเบียบ เป็นหมู่บ้านที่ได้รางวัลความสะอาด เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย สำนักงานออฟฟิศ ทาวน์โฮม โฮมออฟฟิศ โกดังสินค้าแบบมีออฟฟิศ ติดถนนซอยคอนกรีตกว้าง 6 เมตร สาธารณูปโภคพร้อม ไฟฟ้า น้ำประปา และ ใกล้สนามบินดอนเมือง รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีดอนเมือง แปลงที่ดินอยู่ในพื้นที่ เแขวงสีกัน เขตดอนเมืองกรุงเทพมหานคร
จุดเด่น :
- ติดถนน 2 ด้าน เข้าออกได่ ทั้งแยก 18 และแยก 20
- - ถมสูงกว่าถนน 1 เมตร ถมดินแน่นมากมากกว่า 5 ปี
- - มีความเป็นระเบียบ สะอาด
- - ยังมีความเป็นธรรมชาติ ร่มรื่นมาก
- - ใกล้สนามบินดอนเมือง และ แนวรถไฟฟ้าสายสีแดง (รังสิต-ดอนเมือง-บางซื่อ)
- และ แนวรถไฟฟ้าสายสีชมพู(แคราย-มีนบุรี)
ลักษณะแปลงที่ดิน:
- หน้ากว้าง 30 เมตร ลึกประมาณ 28 เมตร
- - ติดถนนซอยคอนกรีต กว้าง 6 เมตร
- - สาธารณูปโภค ไฟฟ้า น้ำประปา พร้อม
ตำแหน่งแปลงที่ดิน:
ถนนเทิดราชัน ซอยเทิดราชัน27แยก20
เแขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 10210
ราคาขาย
7,790,000 บาท
ตรว.ละ 40,xxx บาท
สนใจติดต่อเรา
วรรณเพ็ญ เบอร์มือถือ/ID:095-829-9266,095-553-5149
นริศ เบอร์มือถือ/ID 095-828-5514
บริษัท เว็ลธ์ ซัคเซซ เรียลเอสเตท จำกัด
รับฝากขาย ที่ดิน บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
เราบริการด้วยทีมงานมืออาชีพ 4289,6395
รายละเอียด
- 7,790,000 (40,155 บาท/ตร.วา)
- 194 ตร.ว.
- 1 เมตร
- 1 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายด่วนที่ดินเปล่าแปลงสวยหมู่บ้านแกรนด์คาแนล ดอนเมือง ได้วิวริมแม่น้ำได้วิวริมแม่น้ำสองแปลงรวม 376.2 ตารางวา3 งาน/376 ตร.วา฿33,105,600UPDATE !
ขาย ที่ดินเปล่า เมืองเอก รังสิต สีชมพู ปทุมธานี ใกล้มหาลัยรังสิต เหมาะทำบ้านพักอาศัย 320 ตรว320 ตร.วา฿9,120,000UPDATE !

ขายที่ดิน 105 ตร.ว. หมู่บ้านสวัสดิการ กรป.กลาง เทิดราชัน 27 ใกล้สนามบินดอนเมือง1 งาน/5 ตร.วา฿4,490,000UPDATE !
ขายที่ดินเมืองเอก รังสิต (โครงการ3) 136 ตร.ว. ถมแล้ว เมืองปทุมธานี .ใกล้มหาวิทยาลัยรังสิต (N.1483)1 งาน/36 ตร.วา฿3,130,000UPDATE !
ขายที่ดินดอนเมืองถมสูงกว่าถนน 1 ม. แปลงมุมติดถนนซอย 2 ด้าน 100 วา ดอนเมือง กรุงเทพ100 ตร.วา฿4,000,000UPDATE !
ขายถูกที่ดินแปลงใหญ 29-2-85 ไร่ ทำเลทองดอนเมือง ใกล้สนามบินดอนเมือง และ รถไฟฟ้าสายสีแดง กรุงเทพ29 ไร่/2 งาน/85 ตร.วา฿499,170,000UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวยถมและล้อมรั้วแล้ว 118.7 ตรว.เทิดราชัน 3 แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ119 ตร.วา฿4,748,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
3.8 กม.
มีที่ดินให้เช่า 5 ประกาศ
ที่ดิน วิทยาลัยเทคนิคดอนเมืองมีที่ดิน 87 ประกาศ
3.3 กม.
3.4 กม.
3.4 กม.
6.4 กม.
6.4 กม.
0 กม.
6.8 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง