🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055525

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง  2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,890,000 (31,500 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.

บ้าน สุโขทัย รามคำแหง 1-2 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายถูกมาก! คอนโดบ้านสุโขทัย รามคำแหง 🔥งดรับเอเจน

2 ห้องนอน ห้องใหญ่ | ต่างชาติซื้อได้ (FQ) | ใกล้รถไฟฟ้า

💰 ราคาเพียง 1,890,000 บาท

(ค่าโอนคนละครึ่ง | ค่า FQ ผู้ซื้อออก)

📍 รามคำแหง 30/1 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพ

แผนที่:

https://maps.app.goo.gl/JARd7L8zaJs93ahA7

Youtube : https://youtu.be/_se1QrD0FMQ?si=mszPhBMyodW2Buha

✨ จุดเด่นห้องนี้

✔ ห้องใหญ่ 60.24 ตร.ม. อยู่สบาย

✔ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ + ห้องรับแขก

✔ เพดานสูง 3 เมตร โปร่ง ไม่อึดอัด

✔ ชั้น 3 ทิศตะวันตก (ทิศดี ยุค 9)

✔ ระเบียงยาวเต็มหน้าห้อง

✔ ชั้นละแค่ 4 ห้อง เป็นส่วนตัวสูง

✔ ค่าส่วนกลางถูกมาก เพียง 700 บาท/เดือน

✔ เลี้ยงสุนัขได้ 🐶

🚆 ทำเลดี เดินทางสะดวก

* ใกล้ MRT สายสีส้ม (หน้ารพ.รามคำแหง) ~700 ม.

* ใกล้จุดเชื่อมต่อลำสาลี ~1.7 กม.

* ห่างถนนรามคำแหงเพียง 500 ม.

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

แอร์ 2 ตัว / โซฟา / ชั้นวาง TV / โต๊ะกินข้าว

* The Nine / ตลาดเสรี / HomePro

📞 สนใจติดต่อ: 083-825-0046

💬 Line: superwaan

รายละเอียด

  • Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2
  • 1,890,000 (31,500 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 2
  • 2 ห้องนอน
  • 38/10
  • 38/10
  • 3
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน สุโขทัย รามคำแหง 1-2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง