🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5235772

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 1/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 2/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 3/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 4/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 5/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 6/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 7/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 8/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 9/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 10/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 11/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 12/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 13/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 14/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 15/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 16/17
รูป 🏷 ขายถูกที่สุดในโครงการ!!🏢 The Parkland Condo ศรีนครินทร์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว!กล้ BTS ศรีนครินทร์ 38🔥 ด่วน! ห้องเดียว ราคานี้มีไม่บ่อย - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,950,000 (39,796 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
49 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขายราคา 1.95 ล้าน บาท (ห้องบิ้วอินตกแต่ง)

*** ขายพร้อมผู้เช่า ( ได้รับค่าเช่าไม่ขาดมือ ลงทุนที่นี่ ) *** นัดชมห้องได้ค่ะ

ลักษณะห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 49 ตร.ม.ชั้น 14

💥จะซื้อพักส่วนตัว หรือลงทุนปล่อยเช่า มีลูกค้าคนไทย&ต่างชาติไม่ขาดมือ 💥

: สิ่งอำนวยความสะดวก , กล้องวงจรปิด , คีย์การ์ดล็อค, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

: เฟอร์นิเจอร์ ทีวี, ไมโครเวฟ, โซฟา, ตู้เย็น, เตียงนอน, เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, ตู้วางทีวี, ชุดโต๊ะอาหาร, ชุดครัว, ตู้เสื้อผ้า,เตาปรุงอาหาร,เครื่องดูดควั

ทำไมต้องเช่า/ซื้อกับ คอนโดแมงมุม

1.เรามีคอนโดให้เช่า/ซื้อหลายโครงการ แต่ละโครงการ มีห้องให้เลือกเยอะ เป็น สิบ ๆ ห้อง ทุกอาคาร มาทีเดียวท่านจะได้ห้องที่ท่านพอใจอย่างแน่นอน

2.เราเป็นมืออาชีพเข้าใจความต้องการของท่าน ปล่อยคอนโดสำหรับเช่าและขายมาแล้วมากกว่า 10,000 ห้อง

3.เราดูแลท่านตลอดอายุสัญญา ตั้งแต่วันที่เข้ามาอยู่ จนถึงวันที่ย้ายออก

4.เราไม่ได้เป็นเพียง Agent ในการปล่อยห้องเช่า แต่เราเป็น Broker ที่ปรึกษาด้านคอนโดสำหรับเช่า ซื้อ และขาย ตามความต้องการของท่านที่ดีที่สุด

5.เราให้บริการเฉพาะ คอนโด เท่านั้น! บ้าน อาคารพาณิชย์ ที่ดิน เราไม่ทำ เราจึงมีความเข้าใจคอนโดเป็นอย่างดี

⚠ หมายเหตุ เกี่ยวกับรูปห้องโฆษณาดังกล่าว อาจถูกจองแล้ว เนื่องจากมีผู้ติดต่อจำนวนมาก หากลูกค้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับห้อง สามารถแอดไลน์หรือโทรเข้าที่เบอร์ใต้หมายเหตุ เพื่อเช็ครายละเอียดโดยรวม ขอบคุณมากค่ะ ⚠ **

😄 สนใจสอบถามโทร 😄

0807794850 (คุณพล คอนโดแมงมุม)

💚 เรายังมีคอนโดให้้เลือกอีกมากมายสนใจแอดไลน์มาที่ 💚

Line : @hwd1962l ( อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะคะ )

รายละเอียด

  • The Parkland Srinakarin