ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5954082

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 1/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 2/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 3/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 4/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 5/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 6/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 7/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 8/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 9/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 10/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 11/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 12/13
รูป ขายด่วนพร้อมผู้เช่าสัญญารายปี!!! - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,450,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 16/02/2027) (55,344 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
26.2 ตร.ม.

ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า!!! 

หมดสัญญาเช่า ก.พ 2570

คอนโดมิเนี่ยม ลากูน่าบีช รีสอร์ท 3

ห้องสตูดิโอ ขนาด 26.2 ตรม. ตึก G อยู่ติดถนน เดินทางเข้าออกสะดวก ชั้น 6 ห้องริมสุดไม่พลุกพล่าน วิวฝั่งสระว่ายน้ำ 

ส่วนกลางครบครัน ทั้งสวนสนุก สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ สไลเดอร์ ฟิสเนส การเข้าออกปลอดภัยใช้การสแกนหน้า ด้านในอาคารส่วนกลางมีร้านอำนวยความสะดวกครบครัน

คอนโดตั้งอยู่บนถนนจอมเทียนสาย 2 เข้าซอย 7 จะมาสะดวก ห่างจากหาดจอมเทียนแค่ 5 นาทีเท่านั้น ใกล้สถานที่ท่องเที่ยวมากมายหลายแห่ง

ขาย 1,450,000 บาท

สนใจติดต่อ: 

แจง 0974969419

ID line : choenkwankids 

เฟอร์นิเจอร์

- แอร์ 1

- เตียงนอน 5 ฟุต 

- ตู้เสื้อผ้า 1

- ทีวีจอแบน 32” 1 

-ไมโครเวฟ

-ตู้เย็น

-โต๊ะกลม 1 ตัว พร้อมเก้าอี้ 2 ตัว จำนวน 2 ชุด

-โต๊ะหัวเตียง โคมไฟ

- เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน

- มีที่จอดรถยนต์และมอเตอร์ไซค์

รายละเอียด

  • Laguna Beach Resort 3 The Maldives
  • 1,450,000(ขายพร้อมผู้เช่า 8,000 บาท/เดือน ถึง 16/02/2027) (55,344 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก G
  • สตูดิโอ
  • 384/208
  • G614
  • 6
  • ตะวันออกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที