🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6069256

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 1/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 2/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 3/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 4/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 5/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 6/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 7/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 8/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 9/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 10/11
รูป 🔥ขายด่วน คอนโด Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล  ✅ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ตกแต่งใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่✨ - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,190,000 (37,188 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.

สมาร์ท คอนโด วัชรพล 126/220 บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Smart Condo Watcharapol สมาร์ท คอนโด วัชรพล ✅

🔥ขายด่วน คอนโด สมาร์ทคอนโดวัชรพล ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน ติดเพลินนารี่มอลล์ ตกแต่งใหม่เอี่ยมสไตล์โมเดิร์นมินิมอล พร้อมเข้าอยู่

💰 ราคาพิเศษ 1,190,000 บาท (ฟรีค่าโอน)

✨ จุดเด่น

• ห้องใหญ่ ตกแต่งใหม่หมดทั้งห้อง สไตล์โมเดิร์นมินิมอล ติดวอลเปเปอร์ทั้งห้องสวยงามมาก

• แถมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครันทุกอย่างตามรูป

• ทำเลดีโครงการน่าอยู่ ติดถนนใหญ่ เหมาะสำหรับซื้อเพื่ออยู่อาศัยเอง หรือลงทุนปล่อยเช่า

• สามารถนัดชมห้องได้ทุกวัน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาดห้องใหญ่ 32 ตารางเมตร

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 4 / อาคาร B (ข้อมูลต้นทางระบุทั้งอาคาร B และอาคาร C)

• เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

• ทีวีขนาด 43 นิ้ว 1 เครื่อง

• ไมโครเวฟ 1 เครื่อง

• ตู้เย็น 1 เครื่อง

• ตกแต่งครบ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบตามรูป

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

• ระบบกล้องวงจรปิด CCTV

• ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด

• ลิฟต์โดยสาร

• ที่จอดรถภายในโครงการ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• ห้างเพลินนารี่ มอลล์ (ติดโครงการ)

• ตลาดถนอมมิตร

• รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล (ประมาณ 1 กิโลเมตร)

• รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีวัดพระศรีมหาธาตุ และรถไฟฟ้าสายสีเทาในอนาคต

• ใกล้ทางด่วน, ถนนสุขาภิบาล 5, ถนนเทพรักษ์ (ตัดใหม่)

• เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ (Central EastVille) / CDC

• เซ็นทรัล รามอินทรา

• โรงเรียนสตรีวิทยา 2

• วัดศิริพงษ์ธรรมนิมิต / เสถียรธรรมสถาน

รหัสทรัพย์ BES 3565

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU