ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5514146

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 1/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 2/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 3/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 4/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 5/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 6/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 7/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 8/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 9/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 10/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 11/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 12/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 13/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 14/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 15/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 16/17
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 1 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,650,000 (59,891 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
27.55 ตร.ม.

ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สภาพห้องดีมาก !!!

(โปรถึงกันยายน 2568)

Unio Sukhumvit 72 Phase 1

ตึก E ชั้น 4

ขนาด 27.55 ตรม วิวสวน

BTS แบริ่ง 650 เมตร

ขายพร้อมเฟอร์ฯจาก IKEA ทั้งหมด

และ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่

**ไม่เคยปล่อยเช่า, เจ้าของนานๆ ทีมาพัก**

โอน - อากรฝ่ายละครึ่ง

1,650,000 บาท 📍

พร้อมจองต่อรองได้

กรณีตอบไลน์ช้า…วานลูกค้าโทรได้เลยนะคะ☘️☘️

###เรายินดีช่วยเหลือและบริการอย่างเต็มที่ค่ะ

📲Lucky Ning (หนิง) : 065-451-9256 / 066-156-2659

🌲Line ID : 0654519256

💖Line Link :

https://line.me/ti/p/MKQMy2FC7v

📲ying (หญิง) : 096-752-1166

🌲Line ID : 0854410807

💖Line Link :

http://line.me/ti/p/~0854410807

📚FB page link : More condos, please click link 👇

https://www.facebook.com/PropertySookJai888

รายละเอียด

  • UNiO Sukhumvit 72
  • 1,650,000 (59,891 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก E
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ประกาศเช่า UNiO Sukhumvit 72

48 ประกาศเช่า

ประกาศขาย UNiO Sukhumvit 72

47 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

3.2 กม.

สุขุมวิท 72

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

BTS แบริ่ง

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ UNiO Sukhumvit 72

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (47)