ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5021365

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 1/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 2/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 3/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 4/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 5/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 6/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 7/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 8/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 9/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 10/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 11/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 12/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 13/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 14/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 15/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 16/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 17/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 18/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 19/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 20/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 21/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 22/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 23/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 24/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 25/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 26/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 27/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 28/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 29/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 30/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 31/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 32/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 33/34
รูป ขายด่วน! Escent Hatyai 1 ห้องนอน ชั้น 18 ขนาด 28 ตร.ม. วิวเมือง ตึกไม่บังวิว ตกแต่งพร้อมอยู่ (ราคาดีมาก) - รูปที่ 34/34
ดูรูปทั้งหมด 34 รูป
2,000,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.

เอสเซ็นท์ หาดใหญ่ หาดใหญ่ สงขลา -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

▶ คอนโดตั้งอยู่ภายในเซนทรัลหาดใหญ่ ติดถนนกาญนวนิช 

▶ เนื้อที่ 28 ตารางเมตร

▶ อยู่บนชั้น 18 วิวเมือง

▶ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว

▶ ประตูห้อง Digital door lock, finger scan

▶ เครื่องใช้ไฟฟ้าแอร์ 2 lสมาร์ททีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน ไมโครเวฟ

ส่วนกลาง 

สระว่ายน้ำ

ห้องพักผ่อน

สวน

ที่จอดรถในร่ม

ฟิตเนส

ห้องซาวน่า

❖ ขายราคา 2 ล้านบาท !!! (ราคาดีมาก)

ลงทุนปล่อยเช่าได้เดือนละ 11,000-12,000 บาท

☎ สนใจติดต่อ 

คุณไนซ์ 082-4426354 

คุณนิว 082-2369636

Line ID : @condo-hatyai  

-ศูนย์รับ ฝากขาย/ฝากเช่า อสังหาริมทรัพย์ กรุงเทพ&หาดใหญ่ /ทำการตลาดให้ฟรี ! ยื่นสินเชื่อธนาคารให้ฟรี

รายละเอียด

  • Escent Hatyai
  • 2,000,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Escent Hatyai

21 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Escent Hatyai

10 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสเซ็นท์ หาดใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด กาญจนวนิช หาดใหญ่
dcondo Kanchanavanich Hatyai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Kanchanavanich Hatyai

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Kanchanavanich Hatyai

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ อาเซียน ซิตี้ รีสอร์ท
Asean city resort

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

Sriphuwanart Condominium

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

Napalai Place Condominium

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด หาดใหญ่