ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913030

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456 - รูปที่ 1/5
รูป ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456 - รูปที่ 2/5
รูป ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456 - รูปที่ 3/5
รูป ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456 - รูปที่ 4/5
รูป ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ นครพิงค์คอนโดมิเนียม เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (C480) T.0946511456 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,690,000 (67,250 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
40 ตร.ม.

นครพิงค์ คอนโดมิเนียม เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายคอนโดเชียงใหม่ ทำเลทอง ใกล้นิมมานฯ 🔥

📍 นครพิงค์คอนโดมิเนียม ถนนห้วยแก้ว อำเภอเมือง เชียงใหม่

แผนที่: https://maps.app.goo.gl/CdP6NnaLuamBBPxq6

💰 ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท พร้อมเข้าอยู่ปลายเดือนเมษา 69

✨ รายละเอียดห้อง

🏡 ขนาด 40 ตร.ม.

🎋 สไตล์ Contemporary Zen อยู่สบาย น่าอยู่

✅ Foreign Quota (ชาวต่างชาติถือครองได้)

🎁 เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (Fully Furnished & Appliances)

แอร์ Samsung 12,000 BTU (2 เครื่อง)

ทีวี / ตู้เย็น / เครื่องซักผ้า / ไมโครเวฟ

เครื่องทำน้ำร้อน

เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

📅 พร้อมเข้าอยู่ เมษายน 2569

(ภาพเป็นบรรยากาศจำลอง)

📍 จุดเด่นทำเล

บนถนนห้วยแก้ว ทำเลศักยภาพสูง

ใกล้นิมมานฯ และคูเมืองเชียงใหม่

รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และแหล่งไลฟ์สไตล์

💥 เหมาะสำหรับ

✔️ อยู่อาศัยเอง

✔️ ลงทุนปล่อยเช่า (ดีมานด์สูงมาก)

C480

More information please contact :

Tel. 094651-1456 (Wad)

Tel. 0956195364 (New)

Line id : 0956195364

WhatsApp : +66 956195364

รายละเอียด

  • Nakornping Condominium
  • 2,690,000 (67,250 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
d'VIENG Santitham Chiangmai

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

2.9 กม.

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.3 กม.