ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4844521

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
6,500,000 (96,396 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
67.43 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

(fire)ขายคอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 

 METRO LUXE RIVERFRONT รัตนาธิเบศร์ 

🚩ชั้น 4 อาคาร E ห้องริม 

ขนาดพื้นที่ห้อง 67.43 ตารางเมตร 

สามารถมองเห็นวิวแม่น้ำได้โดยรอบ 360 องศาจากระเบียงห้อง

ค่าส่วนกลางเพียง 35 บาทต่อตารางเมตร 

ขายพร้อมเฟอนิเจอร์ : โต๊ะ โซฟา ตู้เสื้อผ้า เตียง ตู้เย็น แอร์ ไมโครเวฟ 

🛎️ เสนอราคาขายเพียง 6,500,000 บาท

 ค่าใช้จ่ายในการโอน (50:50)

☎️สนใจติดต่อ Agent 

คุณดาว  โทร 061 929 9245

คุณแจ็ค  โทร 092 993 9549 Line : @JSKagent

คุณกันต์ โทร 098 249 7179 Line : @Gantproperty

🔆เป็นโครงการของ พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค ที่ตั้งติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา สไตล์โมเดิร์น เฮอริเทจ (Modern Heitage) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีไทรม้า ย่านรัตนาธิเบศร์ 

พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ สระว่ายน้ำขนาดกว่า 1,000 ตร.ม. และพื้นที่พักผ่อนริมแม่น้ำมากกว่า 1,500 ตร.ม

🛕ที่ตั้งโครงการ. ซ.ไทรม้า 7 ถนนรัตนาธิเบศร์ ต.ไทรม้า อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี

🔮 สิ่งอำนวยความสะดวก

- โครงการมีรถตู้ รับ-ส่งที่สถานีไทรม้า (MRT)

  11 รอบ ต่อวัน ตั้งแต่เวลา 7.00 น - 19.00 น. 

- สระว่ายน้ำ (พร้อมจากุซซี่), สไตล์รีสอร์ท, สระเด็ก

  ฟิตเนส, ห้องสตรีม และ ซาวน่า 

- สวนสาธารณะส่วนกลางสไตล์รีสอร์ท พื้นที่ 1400 ตร.ม.

- Jogging Track ศาลาริมน้ำ, ท่าน้ำเทียบเรือ

- Free WIFI 

- CCTV + รปภ.24 ชั่วโมง

- เข้า-ออกโครงการด้วยระบบ Key Card Access

- ขับรถเข้าโครงการด้วยระบบ Access Card ระยะไกล

🚄ขนส่งสาธารณะ – รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย 

(สายสีม่วง) - สถานีไทรม้า 900 ม.

🔮สถานที่สำคัญใกล้เคียง

➡️Central รัตนาธิเบศร์ : 4.2 กม.

➡️Central Westgate : 9.3 กม.

➡️Esplanade แคราย : 6.4 กม.

➡️Pantip Plaza งามวงศ์วาน : 9 กม.

➡️Pop Market ชัยพฤกษ์ : 7.8 กม.

➡️The Crystal PTT ชัยพฤกษ์ : 10 กม.

➡️Pure Place ราชพฤกษ์ : 7.8 กม.

➡️ตลาดท่าอิฐ : 2.7 กม.

➡️Impact เมืองทองธานี : 15 กม.

➡️รร.นนทบุรีวิทยาลัย : 7 กม.

➡️รร.เตรียมพัฒน์นนทบุรี : 9.7 กม.

➡️ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ : 10.7 กม.

➡️ม.สุโขทัยธรรมาธิราช : 15 กม.

➡️รร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้านนทบุรี : 13.2 กม.

➡️กระทรวงพาณิชย์ : 3.5 กม.

➡️รพ.พระนั่งเกล้า : 2.5 กม.

➡️รพ.ชลประทาน : 8.2 กม.

➡️รพ.ปากเกร็ด : 15 กม.

➡️รพ.การุณยเวช : 8.3 กม.

#คอนโดใหม่ใจกลางเมือง #คอนโดติดแม่น้ำ #คอนโดแถวไทรม้า #คอนโดไทรม้า #คอนโดใหม่เมืองทอง

รายละเอียด

  • Metro Luxe Riverfront Rattanathibet
  • 6,500,000 (96,396 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 3(E)
  • 2 ห้องนอน
  • 202/36
  • 202/36
  • 4
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 67.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
dcondo Rattanathibet

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา
Rich Park @ Chaophraya

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (23)
ยังไม่เจอประกาศ ในเมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ✨ ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ ✨  ราคา 3,400,000 บาท
    ขายคอนโด
    ✨ ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ ✨ ราคา 3,400,000 บาท
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿3,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
  • ขาย เดอะ โพลิแทน รีฟ เลขที่  28/1872
    ขายคอนโด
    ขาย เดอะ โพลิแทน รีฟ เลขที่ 28/1872
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿5,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    52.04 ตร.ม.
    ชั้น 46
  • ผนังอิสระ วิวสระว่ายน้ำ 2 BEDROOM ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ ชั้น 6
    ขายคอนโด
    ผนังอิสระ วิวสระว่ายน้ำ 2 BEDROOM ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ ชั้น 6
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿2,390,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45.66 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซล รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 2334801)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซล รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 2334801)
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿3,300,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    53 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #A124155 ✅ 2/10/68  ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124155 ✅ 2/10/68 ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿22,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • #A124414 ✅ 15/10/68  ให้เช่า Manor Sanambinnam   📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124414 ✅ 15/10/68 ให้เช่า Manor Sanambinnam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿17,500 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • #A124315 ✅ 11/3/69  ให้เช่า The Politan Rive 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124315 ✅ 11/3/69 ให้เช่า The Politan Rive 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.35 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • Code: KJ5668  ให้เช่า The Politan Breeze 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เช่าคอนโด
    Code: KJ5668 ให้เช่า The Politan Breeze 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    50 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • P.R. HOME 3 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    P.R. HOME 3 2 bedrooms, for rent
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    100 ตร.ม.
  • 🍀 ให้เช่า ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5677
    เช่าคอนโด
    🍀 ให้เช่า ไนซ์ สวีทส์ สนามบินน้ำ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5677
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿13,999 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    75 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • 🔮RB23638 ให้เช่าถูกมาก👍เซล รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23638 ให้เช่าถูกมาก👍เซล รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿12,500 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    52 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ริเวอร์วิว วิลเลจ
    เช่าคอนโด
    ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ริเวอร์วิว วิลเลจ
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿13,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    84 ตร.ม.
    ชั้น 1
  • k1775 ให้เช่าบ้านร่มไม้คอนโด สนามบินน้ำ ใกล้ปปช. กระทรวงพาณิชย์ กองสลาก นนทบุรี
    เช่าคอนโด
    k1775 ให้เช่าบ้านร่มไม้คอนโด สนามบินน้ำ ใกล้ปปช. กระทรวงพาณิชย์ กองสลาก นนทบุรี
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿9,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • 🏢 ให้เช่าคอนโด : Grow Rattanathibet (โกรว รัตนาธิเบศร์)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C11960
    เช่าคอนโด
    🏢 ให้เช่าคอนโด : Grow Rattanathibet (โกรว รัตนาธิเบศร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11960
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿30,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    75 ตร.ม.
  • AA63- 230🔥 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet  2นอน 2 น้ำ 60ตรม. ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1🔥
    เช่าคอนโด
    AA63- 230🔥 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet 2นอน 2 น้ำ 60ตรม. ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1🔥
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿16,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by