ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5915174

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโดดิ ออริจิ้น รัชดา-ลาดพร้าว ชั้น 6 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,190,000 (104,915 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
59 ตร.ม.

ดิ ออริจิ้น รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0902

ที่ตั้ง : ซ. ลาดพร้าว 23 ซอย 8 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/rPinWE4toq7qWK8Q9

ขนาดพื้นที่ : 59 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 6

- 2 ห้องนอน

- 2 ห้องน้ำ 

- จอดรถ 1 คัน

- ทำเลดี เดินทางสะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวก :

ชั้น 1

- Visitor Lobby Hall

- Self Storage

- Mail Box & Smart Locker

- Sharing Service

- Laundry

- 24 hr. Co – working Space

- Garden

ชั้น 2

- Swimming Pool

- Lounge

- Fitness

ชั้น 3

- Access Key Card

- รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง :

- MRT ลาดพร้าว (เดินข้ามสะพานลอย)

- Gourmet Market : 450 ม.

- สวนลุมไนท์บาซ่าร์ : 450 ม.

- Big C ลาดพร้าว 2 : 1.2 กม.

- ม.ราชภัฏจันทรเกษม : 1.7 กม.

- ม.เซนต์จอห์น : 2.8 กม.

- รพ.โกลเด้นเยียร์ : 3.0 กม.

- รพ.เปาโลเมโมเรียล โชคชัย 4 : 3.4 กม.

ราคาขาย : 6,190,000 บาท

สนใจติดต่อ

คุณที : 083-8465556

รายละเอียด

  • The Origin Ratchada - Ladprao
  • 6,190,000 (104,915 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

0.4 กม.