📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด 241 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5230533

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 1/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 2/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 3/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 4/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 5/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 6/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 7/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 8/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 9/10
รูป 📣ขายคอนโด❗River Heaven Chareonkrung (ริเวอร์ เฮเว่น เจริญกรุง) ขนาด  241 ตารางเมตร  3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา   - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
13,900,000 (57,676 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
241 ตร.ม.

ริเวอร์ เฮเว่น 2667 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💰ราคาขาย 13.9 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)💰

รายละเอียด

-241 ตารางเมตร ชั้น 11 ตึก C วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

-3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ , ห้องครัว ,ระเบียงขนาดใหญ่

🚩พิกัดโครงการ

https://maps.app.goo.gl/oDLDT1Bg8Y43avj58

- Asiatique The Riverfront 550 เมตร

- BTS สะพานตากสิน 2.7 กิโลเมตร

- Shrewsbury International School 1.5 กิโลเมตร

————————————————————————

Please Contact Tel : 064-224-6459 Ice

Line ID : @64properties (ต้องใส่ @ ด้านหน้า) หรือ คลิ๊ก

รายละเอียด

  • River Heaven
  • 13,900,000 (57,676 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 3 ห้องนอน
  • 11
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 241 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
64properties
ยืนยันแล้ว
River Heaven

2667 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า River Heaven

16 ประกาศเช่า

ประกาศขาย River Heaven

36 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริเวอร์ เฮเว่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
Lumpini Place Rama III - Riverview

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา