ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด / ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5159099

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม./ ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด /  ใจกลาง RCA มีเสน่ห์ พร้อมอยู่ / ขาย 2.99 ล้าน - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,990,000 (57,500 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.

ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น RCA ( IHOUSE Laguna garden ) คอนโดอยู่ใจกลาง RCA  

2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 52 ตรม. ห้องสวย รีโนเวทใหม่หมด  

— ตึก D ชั้น 8 ชั้นบนสุด ห้องมุม

— วิวเมือง

— ห้องใหญ่ พื้นที่ 52 ตร.ม.

— 2 ห้องนอน + 2 ห้องน้ำ + 1 ห้องนั่งเล่น 

ขาย 2.99 ล้าน รวมค่าโอน + ภาษีแล้ว

ส่วนกลางภายในโครงการ

— ฟิตเนส

— สวนพักผ่อน

— ระบบคีย์การ์ด ควบคุมการเข้า-ออกโครงการ , กล้องวงจรปิด CCTV

— ที่จอดรถ ,พนักงานรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

- ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9, ถนนพระราม 9

- ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

- ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัล พระราม 9 , เอสพลานาด รัชดา , The Street รัชดา , Big C รัชดา

ขาย 2.99 ล้าน รวมค่าโอน + ภาษีแล้ว

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่

โทร.094-878-2356

ไอดีไลน์ : shane_comeback

รายละเอียด

  • I-House Laguna Garden
  • 2,990,000 (57,500 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.พระราม 9

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รพ.กรุงเทพ