🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049657

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 1/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 2/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 3/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 4/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 5/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 6/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 7/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 8/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 9/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 10/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 11/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 12/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 13/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 14/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 15/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 16/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 17/18
รูป 🌴 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา Atlantis Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,990,000 (55,278 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.

แอทแลนทิส คอนโด รีสอร์ท พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ห้องสวยรีโนเวทใหม่ แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร

💰 ราคาเพียง 1,990,000 บาท‼️

✨ จุดเด่น

• ห้องรีโนเวทใหม่ สวยพร้อมอยู่

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

• คอนโดสไตล์รีสอร์ท บรรยากาศพักผ่อน

• สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ พร้อมสไลเดอร์และโซนสวนน้ำ

• ใกล้หาดจอมเทียนเพียง 300 เมตร

• เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• 1 ห้องนอน

• 1 ห้องน้ำ

• ขนาด 36 ตร.ม.

• ชั้น 3

• วิวเมือง

• ค่าใช้จ่ายวันโอน 50/50

• สนามเด็กเล่น

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• กล้อง CCTV

• ที่จอดรถสะดวกสบาย

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• หาดจอมเทียน 300 เมตร

• ร้านอาหาร คาเฟ่ และร้านสะดวกซื้อ

• ถนนสุขุมวิทพัทยา

• แหล่งท่องเที่ยวในพัทยา

รหัสทรัพย์ : BEC 953

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐานถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent