📌 ขายคอนโด แมกโนเลีย วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม อาคาร 1 ชั้น 51 3 ห้องนอน ขนาด 146 ตรม ใกล้ โรงแรมโอเรียนเต็ล
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6054186
เข้าชม :
แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 225/1 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34587
ขายคอนโด แมกโนเลีย วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม
แบบ 3 ห้องนอน
ชั้น 51 ขนาด 146 ตรม.
3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
- สวนหย่อม
- อื่นๆ (พื้นที่บาร์บีคิว, สนามเด็กเล่น, ห้องอเนกประสงค์, ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า, ห้องเอนเตอร์เทนเมนต์)
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- โรงแรมโอเรียนเต็ล
- โรงแรมเพนนินซูล่า
- ศูนย์การค้าท่าเรือคลองสานพลาซ่า
- ห้างสรรพสินค้าริเวอร์ซิตี้
รายละเอียด
- Magnolias Waterfront Residences
- 50,000,000 (342,466 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 51
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 146 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

225/1 คลองสาน กรุงเทพมหานคร
285 ประกาศเช่า
97 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์
🎉 ขายคอนโด แมกโนเลีย วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม อาคาร 1 ชั้น 51 3 ห้องนอน ขนาด 146 ตรม ใกล้ โรงแรมโอเรียนเต็ล3 ห้องนอน146m2ชั้น 51฿50,000,000NEW !
💎ยูนิตหายาก วิวแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามา - Magnolias Waterfront Residences ,ICONSIAM1 ห้องนอน60.55m2ชั้น x฿18,990,000UPDATE !
💎Luxury Riverside Living 💎,Magnolias Waterfront Residences near BTS Charoen Nakhon1 ห้องนอน60.58m2ชั้น 5-10฿19,890,000UPDATE !
ขายคอนโด 💫Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้างสวยชั้นสูง 🌃1 ห้องนอน79.14m2ชั้น 2x฿26,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโดคุณภาพ ทำเลศักยภาพ พร้อมอยู่ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ MD-260863814 ห้องนอน300m2ชั้น 40-55฿145,000,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด แมกโนเลีย วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม อาคาร 1 ชั้น 51 3 ห้องนอน ขนาด 146 ตรม ใกล้ โรงแรมโอเรียนเต็ล3 ห้องนอน146m2ชั้น 51฿50,000,000NEW !
🚩 ขายคอนโด แมกโนเลีย วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม อาคาร 1 ชั้น 51 3 ห้องนอน ขนาด 146 ตรม ใกล้ โรงแรมโอเรียนเต็ล3 ห้องนอน146m2ชั้น 51฿50,000,000NEW !
ขายคอนโด แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-136675 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน61m2ชั้น 37฿18,500,000UPDATE !
📌📌 Urgent Sale!!! Magnolias Waterfront Residences, 1-Bedroom and 2-Bedroom Units Available 🔰 at a Great Price📌📌1 ห้องนอน60m2ชั้น 20+฿18,400,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 59471441 ห้องนอน79.14m2ชั้น 9฿24,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 56899401 ห้องนอน65m2ชั้น 16฿23,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 59498172 ห้องนอน102.5m2ชั้น 28฿38,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง