🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6071709

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 1/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 2/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 3/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 4/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 5/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 6/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 7/8
รูป 🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,300,000 (65,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.

เอสโทร แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

CNOP27829
ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 16 ขนาด 35 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1

ค่าโอนคนละครึ่ง

--------------------------------------------------------

สิ่งอำนวยความสะดวก

– สระว่ายน้ำ

– ฟิตเนส

– สวนหย่อม

--------------------------------------------------------

สถานที่ใกล้เคียง

1. ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

2. สนามบินดอนเมือง

3. คาร์ฟูร์

4. เทสโก้ โลตัส

5. บิ๊กซี

รายละเอียด

  • Astro Chaeng Wattana
  • 2,300,000 (65,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ
Hallmark Chaengwattana

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ซัมเมอร์ การ์เด้น
Summer Garden

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ พราว 3 แจ้งวัฒนะ
Proud III Chaengwattana

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ
Addera Chaengwattana

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ พราว เอ็กซ์ทู
Proud X2

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.เวิลด์เมดิคอล

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

อาคารจัสมิน

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เวิลด์เมดิคอล

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Astro Chaeng Wattana

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (15)
ยังไม่เจอประกาศ ในเอสโทร แจ้งวัฒนะที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2576993)
    ขายคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2576993)
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿100,000,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    31.34 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2150206)
    ขายคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2150206)
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿7,150,000
    UPDATE !
    1 นอน
    2 น้ำ
    117 ตร.ม.
    ชั้น 1
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน แจ้งวัฒนะ ใน คลองเกลือ (ID 1323331)
    ขายคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน แจ้งวัฒนะ ใน คลองเกลือ (ID 1323331)
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿4,400,000
    UPDATE !
    1 นอน
    2 น้ำ
    31 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • The Lake Condominium 1 bedroom, for sale
    ขายคอนโด
    The Lake Condominium 1 bedroom, for sale
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿11,700,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    67 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • G 3498💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️
    เช่าคอนโด
    G 3498💙 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿11,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    48 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • G8486💛คอนโดให้เช่า เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    เช่าคอนโด
    G8486💛คอนโดให้เช่า เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿14,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    32 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 De zone แจ้งวัฒนะ 7,500 มีเครื่องซักผ้า  ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 De zone แจ้งวัฒนะ 7,500 มีเครื่องซักผ้า ว่าง✅ ตอบไว
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿7,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    33 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • Tait Sathorn 12 1 bedroom, for rent
    เช่าคอนโด
    Tait Sathorn 12 1 bedroom, for rent
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿100,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    67 ตร.ม.
  • 🏢✨ ให้เช่าคอนโด  Condo เมืองทองธานี ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง ✨🏢
    เช่าคอนโด
    🏢✨ ให้เช่าคอนโด Condo เมืองทองธานี ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง ✨🏢
    ปากเกร็ด นนทบุรี
    ฿18,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    96 ตร.ม.
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by