🔺 ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงแรมจัสมิน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5945906
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP33724
ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 11 ขนาด 35 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– ชั้นที่ 34 สระวายน้ำ ห้องออกกำลังกาย
– Sauna (แยกชาย-หญิง)
– ลิฟท์โดยสาร 4 ตัวบริการ 1 ตัว
– ลานโยคะ
– สวนพักผ่อนบนชั้น 5
– สระว่ายน้ำสไตล์Infinity edge Pool
– ฟิตเนสกระจก Slope เปิดมุมมอง Panoramic View บนชั้น Roof top
– เทคโนโลยี ที่ความคุมการเปิด-ปิดไฟ อัตโนมัติ Motion Sensor Switch
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. โรงแรมจัสมิน
2. รถไฟฟ้า BTS สถานีพระโขนง
3. โรงพยาบาลสุขุมวิท
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 44/1
- 5,400,000 (154,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
406 ประกาศเช่า
100 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
🎉 ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงแรมจัสมิน1 ห้องนอน35m2ชั้น 11฿5,400,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงแรมจัสมิน1 ห้องนอน35m2ชั้น 11฿5,400,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1855801)2 ห้องนอน52m2ชั้น 30฿7,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2705546)1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 19฿4,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2796348)1 ห้องนอน45m2ชั้น 11฿5,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2461070)1 ห้องนอน60m2ชั้น 30฿7,899,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1 19329051 ห้องนอน60.34m2ชั้น 22฿10,500,000UPDATE !
Newly Upgraded Condo: Steps from BTS, Rhythm Sukhumvit 44/1 19608411 ห้องนอน48m2ชั้น 20฿6,790,000UPDATE !
luxurious Condo 1 step from BTS Phrakanong for Rent and Sale 13790422 ห้องนอน53m2ชั้น 20฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886583)1 ห้องนอน60m2ชั้น 22฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 944563)2 ห้องนอน55m2ชั้น 14฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2914704)1 ห้องนอน60m2ชั้น 22฿9,800,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.9 กม.
5.7 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Sukhumvit 44/1
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง