ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4425657

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ 25.01 ตร.ม ชั้น 10 ใกล้ Seacon Square รีโนเวทใหม่ และเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทุกชิ้น - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
770,000 (30,788 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
25.01 ตร.ม.

พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ปรับปรุงใหม่และตกแต่งใหม่ทั้งห้อง แอร์และเฟอร์นิเจอร์ใหม่เอี่ยมทุกชิ้น

ขนาด 25.01 ตร.ม

อาคาร 1 ชั้น 10

ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ

ระเบียงหันไปทางทิศใต้

ที่ตั้ง: ซอยพัฒนาการ 25 ถ.พัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ

ตอบโจทย์คนรักความสงบ ความปลอดภัย และความสบายที่ครบครัน สงบเงียบและเป็นส่วนตัว ปลอดภัยเพราะกล้องวงจรปิดและ รปภ. สบายกับเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ได้เลย อีกทั้งยังมีฟิตเนสส่วนกลางและสระว่ายน้ำสำหรับคนรักการออกกำลังกาย

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า:

  • แอร์ Daikin 15000 btu
  • - ตู้เย็น Toshiba 6.5 คิว
  • - เตียง 6 ฟุตและตู้เสื้อผ้าเข้าชุด
  • - ที่นอนสปริงผสมเนื้อยางพารา นุ่มสบาย ไม่ยวบ เสียงไม่ดัง ยี่ห้อ Picasso
  • - โซฟาหนังนั่งสบาย
  • - โต๊ะกลมและเก้าอี้ 2 ตัว

ห้องอยู่ชั้น 10 เปิดหน้าต่างรับลมเย็น ๆ ก็สบาย เพราะบริเวณใกลเคียงไม่มีอาคารสูงบดบังลม ตัวโครงการมีการดูแลรักษาอย่างสม่ำเสมอ ที่จอดรถเยอะ ชั้นล่างสุดมีมินิมาร์ท ร้านซักรีด ร้านตัดผม และร้านอาหารตามสั่ง

บนทำเลพัฒนาการ รามคำแหง ใกล้คลองตัน ใกล้ศรีนครินทร์ ใกล้สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น ช้อปปิ้งสะดวกใกล้ Seacon Square และ Paradise Park

ราคาขาย 770,00 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจนัดชมทรัพย์ได้ที่...

Tel: 093-892-4954 (K.Da)

ดูโพสต์และแคปหน้าจอส่ง Line สะดวกสุดคะ

แอดไลน์อัตโนมัติได้ที่... https://lin.ee/F94zNOy

รับปรึกษาอสังหาฯ ทำการตลาด และดำเนินเรื่องสินเชื่อให้ฟรี

รายละเอียด

  • Pattanakarn Life Complex
  • 770,000 (30,788 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - เพชรบุรีตัดใหม่
Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ลีฟ
The Leaf

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที