ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5911273

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.💰 ราคา 1.39 ล้านบาท 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น เฟอร์นิเจอร์ครบ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,390,000 (28,958 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.

ปรีดี เพลส สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด “ปรีดีเพลส พัฒนาการ 30”

ตึก A | ชั้น 8 | ขนาด 48 ตร.ม.

💰 ราคา 1.39 ล้านบาท

1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น

ห้องขนาดใหญ่ พื้นที่ใช้สอยกว้าง เหมาะสำหรับอยู่อาศัย

🛏️ เฟอร์นิเจอร์ครบ เก็บกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที✨

📍 ทำเลพัฒนาการ 30 – สวนหลวง

เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง

☘️ สถานที่ใกล้เคียง

• Airport Rail Link รามคำแหง

• ใกล้ทางด่วนพิเศษศรีรัช

• มหาวิทาลัยรามคำแหง

• โรงพยาบาลสมิติเวช ศรีนครินทร์

• เดอะไนน์เซ็นเตอร์ พระราม9

• ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์

• พาราไดซ์ พาร์ค

☎️ ติดต่อสอบถาม / สนใจนัดชมห้อง

TEL : 02-127-0028 , 063-169-8958

LINE : @SSPPY (มี@นำหน้า)

รายละเอียด

  • Predee Place
  • 1,390,000 (28,958 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Predee Place

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Predee Place

2 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ปรีดี เพลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - เพชรบุรีตัดใหม่
Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไทยรงค์ ทาวเวอร์
Thairong Tower

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

Marble Place

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ บ้าน สุขุมวิท 77
Baan Sukhumvit 77