🚩 ขายคอนโด บ้าน สาทร เจ้าพระยา อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 74 ตรม ใกล้ ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5757216
เข้าชม :
บ้านสาทร เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP27075
ขายคอนโด บ้าน สาทร เจ้าพระยา
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 18 ขนาด 74 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ลิฟท์
- ที่จอดรถ
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ
- ห้องเซาว์น่า
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก
- ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ
- wi-fi
--------------------------------------------------------
สถานสำคัญทีใกล้เคียง
- กรุงธนบุรี
- โรงเรียนอนุบาลบ้านไทย ระยะทางประมาณ 230 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 3 นาที)
- โรงเรียนอนุบาลบ้านไทย – 230 เมตร (เดิน 3 นาที)
- โรงเรียนอนุบาลบ้านไทย – 230 เมตร (เดิน 3 นาที)
- โรงเรียนอนุบาลศันสนีย์ – 570 เมตร (เดิน 7 นาที)
- โรงเรียนอนุบาลศันสนีย์ – 570 เมตร (เดิน 7 นาที)
- โรงพยาบาลตากสิน
รายละเอียด
- Baan Sathorn Chaopraya
- 8,200,000 (110,811 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 18
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 74 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
166 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บ้านสาทร เจ้าพระยา

74.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร1 ห้องนอน74.5m2ชั้น 18฿8,200,000UPDATE !
61.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร1 ห้องนอน61m2ชั้น 30฿5,800,000UPDATE !
235.5 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร3 ห้องนอน235.5m2ชั้น 33฿28,000,000UPDATE !
109.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร2 ห้องนอน109m2ชั้น 31฿11,000,000UPDATE !

331.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร3 ห้องนอน331.3m2ชั้น 32฿32,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

7.6 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
2.4 กม.
3.6 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
5.6 กม.
7.1 กม.
4 กม.
5.8 กม.
5.7 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.3 กม.
5.5 กม.
2.2 กม.
2 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Sathorn Chaopraya
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง