ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5737449

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด Zenith สุขุมวิท 71 พร้อมอยู่สภาพดีเยี่ยม "ราคาเป็นมิตรมาก" **ไม่เคยปลอยเช่า ใกล้ BTS ,ทางด่วน และตลาด  - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,000,000 (71,822 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
41.77 ตร.ม.

ซีนิธ เพลส แอท สุขุมวิท วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

• พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เช่น โต๊ะ เตียง ชั้นวางโทรทัศน์ อ่างล้างจาน โครงการและสิ่งอำนวยความสะดวก

• พัฒนาโดยบริษัทมหาทรัพย์ ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด Access Card Control และกล้องวงจรปิด

• พื้นที่ส่วนกลางฟิตเนส สระว่ายน้ำ ที่จอดรถ ทำเลและการเดินทาง

• โครงการตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท สามารถเดินทางเข้าสู่ใจกลางเมือง ห่างจากสี่แยกอโศก 5.7 กม

หรือออกนอกเมืองได้สะดวก เช่น ห่างจากสี่แยกบางนา 6.6 กิโลเมตร และยังมีถนนปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71) ที่เชื่อมต่อไปยังถนนรามคำแหง ทำให้สามารถเดินทางไปยังพื้นที่อื่น ๆ ในกรุงเทพฯ ได้

• BTS สถานีพระโขนง เป็นสถานีที่ใกล้ที่สุด ห่างจากโครงการประมาณ 450 เมตร และมีป้ายรถเมล์อยู่บริเวณหน้าโครงการ

• รายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ เช่น: ตลาดพระโขนง , W District , เมเจอร์เอกมัย , Gateway เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์,ร.ร.นานาชาติเซนต์แอนดรูส์,ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท,โรงพยาบาลสุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท มีร้านอาหารในบริเวณใกล้เคียง

ตำแหน่งที่ตั้ง

https://maps.app.goo.gl/uWgNtSjxUmTQLLQA7?g_st=awc

********** ราคา 3,000,000 บาท *****************

รายละเอียด

  • Zenith Place @ Sukhumvit
  • 3,000,000 (71,822 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซีนิธ เพลส แอท สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท