ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5921368

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 1/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 2/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 3/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 4/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 5/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 6/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 7/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 8/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 9/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 10/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 11/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 12/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 13/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 14/15
รูป ขายคอนโด The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1 (34.76 ตร.ม.) ใกล้ MRTภาวนา เเค่ 100 เมตร - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
1,850,000 (53,222 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
34.76 ตร.ม.

เดอะ ราฟเฟิล ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย 1.85 ล้านบาท (ราคาต่อรองได้) 

 

รายละเอียดทรัพย์ :

- The Raffles Condo ลาดพร้าว 42/1:

https://maps.app.goo.gl/U8q2tjdZKV6uxyTF7

- เนื้อที่ 34.76 ตร.ม.  

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ชั้นที่ 4 วิวสวน

 

 

 

 

สถานที่ใกล้เคียง:

– ตลาดโชคชัย4

– อิมพีเรียล ลาดพร้าว

– บิ๊กซี ลาดพร้าว

– โฮมโปร เอกมัย

– เทสโก้ โลตัส รามอินทรา

– เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์วิลล์

– เดอะ คริสตัล

– คริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์

– โรงพยาบาลเปาโล เมโมเรียล โชคชัย 4

– โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

– โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา

– มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม

 

+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

รหัสทรัพย์ KOB-007

สนใจติดต่อ Line: @baandeedonjai

หรือคลิกที่นี่: https://lin.ee/qj6jzs0

(คุณก้อย) โทร : 081-942-2426

(คุณกล้า) โทร : 081-952-4425

(คุณกบ) โทร : 086-655-6999

 

#BaandeeDonjai #บ้านดีโดนใจ #คอนโด #Theraffles#ลาดพร้าว #จตุจักร #สวนจตุจักร #วิภาวดีรังสิต #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #โชคชัย4 #ยูเนียนมอลล์ #สถาบันการบินพลเรือน #เซ็นทรัลลาดพร้าว #เมเจอร์รัชโยธิน

 

 

รายละเอียด

  • The Raffles
  • 1,850,000 (53,222 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Raffles

6 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Raffles

16 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ราฟเฟิล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4