🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️ 🎉 ฟรีโอน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5666503

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 1/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 2/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 3/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 4/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 5/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 6/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 7/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 8/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 9/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 10/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 11/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 12/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 13/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 14/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 15/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 16/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 17/18
รูป 🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ 🏙️  🎉 ฟรีโอน - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,390,000 (77,097 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
31 ตร.ม.

คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส 291 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด One X Condo (วันเอ็กซ์คอนโด) สาทร–สาธุประดิษฐ์ #1101

ทำเลศักยภาพ ใจกลางเมือง เข้า–ออกได้ 2 ทาง 🏙️

💰 ราคา 2.39 ล้านบาท 🎉 ฟรีโอน

🏠 รายละเอียดห้อง

🛏️ 1 ห้องนอน

🛁 1 ห้องน้ำ

📐 ขนาด 31 ตร.ม.

🏢 อาคาร B ชั้น 8

🧭 ระเบียงหันทิศตะวันตกเฉียงเหนือ

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

💸 ค่าส่วนกลาง 35 บาท/ตร.ม.

📆 สร้างเสร็จปี 2016

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก

🏊 สระว่ายน้ำ

🏋️‍♀️ ห้องออกกำลังกาย

🎫 ระบบคีย์การ์ด

📹 กล้องวงจรปิด

👮‍♂️ รปภ. 24 ชั่วโมง

🚗 การเดินทาง

➡️ เข้า–ออก ซอยสาธุประดิษฐ์ 19

➡️ เข้า–ออก ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 24

📍 สถานที่ใกล้เคียง

🏫 Astra Academy International School

🏫 โรงเรียนนานาชาตินิวสาทร

🏫 โรงเรียนสารสาสน์พิทยา

🎓 มหาวิทยาลัยกรุงเทพ (กล้วยน้ำไท)

🎓 มหาวิทยาลัยเว็บสเตอร์

🛍️ เซ็นทรัล พระราม 3

🛒 โลตัส พระราม 3

🛒 แมคโคร พระราม 3

🏥 โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์

✨ เหมาะอยู่อาศัยเอง หรือปล่อยเช่าลงทุน

📞 สนใจติดต่อ / นัดดูห้องได้ทันที

รายละเอียด

  • Condo One X Sathorn - Narathiwat
  • 2,390,000 (77,097 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Condo One X Sathorn - Narathiwat

291 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ