🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6075348

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่! - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,990,000 (55,962 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
35.56 ตร.ม.

วัน พลัส เจ็ดยอด 3,4 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด One Plus เจ็ดยอด 3 | ใกล้ มช. พร้อมเข้าอยู่!

เหมาะสำหรับน้อง ๆ นักศึกษา มช., ผู้ปกครอง หรือซื้อลงทุนปล่อยเช่า ทำเลดีมานด์สูงตลอดปี

📍 โลเคชัน: เจ็ดยอด (ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เดินทางสะดวก ใช้ชีวิตง่าย)

💎 รายละเอียดห้อง (คุ้มค่า น่าอยู่)

  • ชั้น: 2 (เงียบสงบ เป็นส่วนตัว)
  • ขนาดพื้นที่: 35.56 ตร.ม. (ฟังก์ชันลงตัว อยู่สบาย)
  • ราคาพิเศษ: 1.99 ล้านบาท

🛋️ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (พร้อมอยู่ ไม่ต้องแต่งเพิ่ม)

• สระว่ายน้ำ และห้องฟิตเนส 💪
  • ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชม.
  • เข้า-ออกด้วยระบบ Keycard

✨ ทำไมต้องเลือกห้องนี้?

  • นักศึกษา มช.: อยู่เองเดินทางสะดวก ใกล้มหาลัย แหล่งของกินเพียบ
  • ผู้ปกครอง: ซื้อให้ลูกหลานคุ้มค่า ปลอดภัย มีนิติบุคคลดูแล ดีกว่าเช่าทิ้ง
  • นักลงทุน: ปล่อยเช่าง่าย ทำเลเจ็ดยอดเป็นที่ต้องการของนักศึกษาและคนทำงานตลอดปี

🔥 จุดเด่น: ทำเลเจ็ดยอด + ใกล้ มช. + ห้องแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ทันที มูลค่าเพิ่มระยะยาว

ใครหาห้องช่วงเปิดเทอม ต้องรีบจองก่อนหลุดมือ!

  • 📞 สนใจโทร/ไลน์: 0636649056

รายละเอียด

  • One plus Jed Yod 3,4
  • 1,990,000 (55,962 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
One plus Jed Yod 3,4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วัน พลัส เจ็ดยอด 3,4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
One Plus Jed yod 1,2

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ทรัมส์ 1
Trams 1

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เชียงใหม่ทันตกรรม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.เชียงใหม่ทันตกรรม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ One plus Jed Yod 3,4