ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5013360

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 1/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 2/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 3/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 4/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 5/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 6/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 7/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 8/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 9/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 10/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 11/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 12/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 13/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 14/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 15/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 16/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 17/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 18/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 19/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 20/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 21/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 22/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 23/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 24/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 25/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 26/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 27/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 28/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 29/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 30/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 31/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 32/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 33/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 34/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 35/36
รูป ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316] - รูปที่ 36/36
ดูรูปทั้งหมด 36 รูป
13,900,000 (156,373 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 35
88.89 ตร.ม.

แม่น้ำ เรสซิเดนท์ 3 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Menam Residences ราคา 13,900,000 บาท [KOs250316]

รูปแบบห้อง

D 2B2B

ขนาด 88.89 ตร.ม.

ชั้น 35

ราคาขาย 13,900,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

โทร 095-904-5171

ไลน์ @shinyu

Whatsapp (+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Menam Residences
  • 13,900,000 (156,373 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 35
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 88.89 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Menam Residences

3 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Menam Residences

113 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Menam Residences

64 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แม่น้ำ เรสซิเดนท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์
Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
Notting Hill The Exclusive Charoen Krung