ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4559892

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2 ห้องนอน เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลดีใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001261) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
15,500,000 (194,969 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 31
79.5 ตร.ม.

เอ็ม สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001261

ขายคอนโด M Silom ชั้นสูง 2นอน เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

โลเคชัน : BTS ช่องนนทรี

ขนาด :79.5 ตารางเมตร

ชั้น :31

ประเภทห้อง :2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🐶🐱 คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

ราคาขาย : 15,500,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด M Silom หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • M Silom
  • 15,500,000 (194,969 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 31
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 79.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า M Silom

115 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Silom

54 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.พณิชยการสีลม

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

โรบินสัน สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ตลาดสวนพลู

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ล้ง 1919

3.2 กม.

MRT สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

MRT สามย่าน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ M Silom

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (54)
ยังไม่เจอประกาศ ในเอ็ม สีลมที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ขายคอนโด
    DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,880,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    59.9 ตร.ม.
    ชั้น 8
    ธนา แอสทรา

    32 ประกาศ

  • DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿93,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    155 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • DL25110474 ขายคอนโด วิลล่า สาทร (Villa Sathorn) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ขายคอนโด
    DL25110474 ขายคอนโด วิลล่า สาทร (Villa Sathorn) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 9
    วิลล่า สาทร

    216 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    127.4 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • DL23040964 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราชดำริ (The Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    เช่าคอนโด
    DL23040964 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราชดำริ (The Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    112 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • DL25060520 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    เช่าคอนโด
    DL25060520 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿68,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 23
    แอชตัน สีลม

    427 ประกาศ

  • DL25060591 ให้เช่าคอนโด ดิ อินฟินิตี้ (The Infinity) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL25060591 ให้เช่าคอนโด ดิ อินฟินิตี้ (The Infinity) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿75,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.32 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • DL25070991 ให้เช่าคอนโด คิว หลังสวน (Q Langsuan) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL25070991 ให้เช่าคอนโด คิว หลังสวน (Q Langsuan) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    73 ตร.ม.
    ชั้น 11
    คิว หลังสวน

    212 ประกาศ

  • DL25090267 ให้เช่าคอนโด บ้านสินธร (Baan Sindhorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    เช่าคอนโด
    DL25090267 ให้เช่าคอนโด บ้านสินธร (Baan Sindhorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿250,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    168 ตร.ม.
    ชั้น 5
    บ้านสินธร

    78 ประกาศ

  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by