🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5998823

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 1/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 2/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 3/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 4/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 5/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 6/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 7/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 8/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 9/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 10/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13008 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,990,000 (153,208 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
32.57 ตร.ม.

ไลฟ์ อโศก ไฮป์ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Life Asoke Hype (ไลฟ์ อโศก ไฮป์) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C13008 

============= =============

💸 ราคาขาย: 4,990,000 บาท

🌑 ขนาด: 32.57 ตร.ม. 

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 20 | วิวสวนมักกะสัน และ City view ฝั่งพญาไท | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @237joqaw (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/hX6r6Km

☎️ คุณแฮปปี้ : 065-515-5479

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Life Asoke Hype
  • 4,990,000 (153,208 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Asoke Hype

827 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Asoke Hype

119 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก ไฮป์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที