🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5673791

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 1/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 2/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 3/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 4/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 5/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 6/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 7/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 8/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 9/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 10/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 11/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 12/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 13/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 14/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 15/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 16/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 17/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 18/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 19/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11208 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
3,990,000 (115,285 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
34.61 ตร.ม.

ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : IDEO Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93 ) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11208 

============= =============

💸 ราคาขาย: 3,990,000 บาท

🌑 ขนาด: 34.61 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 9 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • IDEO Sukhumvit 93
  • 3,990,000 (115,285 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Sukhumvit 93

465 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Sukhumvit 93

140 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101