ขายคอนโด : City Home Sukhumvit ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6038321

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 1/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 2/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 3/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 4/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 5/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 6/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 7/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 8/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 9/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 10/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 11/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 12/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 13/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 14/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 15/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 16/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 17/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 18/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 19/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 20/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 21/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 22/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 23/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 24/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 25/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 26/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 27/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 28/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 29/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 30/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 31/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 32/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 33/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 34/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 35/36
รูป ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01) - รูปที่ 36/36
ดูรูปทั้งหมด 36 รูป
2,590,000 (61,389 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
42.19 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 3199 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗛𝗼𝗺𝗲 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 ราคาพิเศษ 𝟐.𝟱𝟵 ล้าน

𝗥𝗮𝗿𝗲 𝗜𝘁𝗲𝗺! สุขุมวิท ห้องจัมโบ้ 𝟰𝟮.𝟭𝟵 ตร.ม. แค่ 𝟐.𝟱𝟵 ล.

รายได้รวม 𝟮𝟯,𝟬𝟬𝟬+ กู้ได้ ปรึกษาฟรี จองวันนี้ "ฟรีทุกค่าใช้จ่ายวันโอน!"

𝟭 ห้องนอน 𝟭 ห้องน้ำ 𝟰𝟮.𝟭𝟵 ตร.ม. ชั้น 𝟴

ราคาพิเศษ 𝟐.𝟱𝟵 ล้าน ผ่อนเริ่ม 𝟭𝟬,𝘅𝘅𝘅/เดือน

ติดรถไฟฟ้า 𝗕𝗧𝗦 อุดมสุข 

จองวันนี้ ฟรีทุกอย่างวันโอน

กู้ง่าย - ผ่านแน่นอน: รายได้รวม 𝟮𝟯,𝟬𝟬𝟬 ขึ้นไป (เงินเดือน + รายได้เสริม)

กู้ร่วมได้!

อายุงานเพียง 𝟰 เดือน ผ่านโปรกู้ได้

ไม่มีจ่ายล่าช้า/ติดบูโร รับประกัน: ฟรี

ปรึกษาสินเชื่อ + ยื่นกู้ให้ 𝟭𝟬𝟬% กู้ไม่ผ่าน คืนเงินจองทุกกรณี

======================

สอบถามเพิ่มเติม นัดชมได้ค่ะ

Rapeephan

Tel: (+66) 062 635 6593

WeChat: condo56

Line ID: @condo56

https://line.me/R/ti/p/@condo56

รายละเอียด

  • City Home Sukhumvit
  • 2,590,000 (61,389 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.19 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
City Home Sukhumvit

3199 บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที