🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5885501

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 1/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 2/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 3/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 4/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 5/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 6/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 7/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 8/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 9/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 10/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 11/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 12/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 13/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 14/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 15/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 16/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 17/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 18/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 19/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 20/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 21/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 22/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 23/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 24/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 25/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 26/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 27/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 28/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 29/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 30/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 31/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 32/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 33/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 34/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 35/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 36/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 37/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 38/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 39/40
รูป 🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12461  - รูปที่ 40/40
ดูรูปทั้งหมด 40 รูป
3,680,000 (81,778 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.

บ้าน นนทรี สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Baan Nonsee (บ้าน นนทรี) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12461 

============= =============

💸 ราคาขาย: 3,680,000 บาท

🌑 ขนาด: 45 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 12 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Baan Nonsee
  • 3,680,000 (81,778 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Baan Nonsee

26 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Baan Nonsee

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน นนทรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 698 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
Rhythm Sathorn - Narathiwas

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที