ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5764025
เข้าชม :
333 ริเวอร์ไซด์ 333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัว และห้องนั่งเล่น 46.80 ตรม. ชั้น 5 ใกล้ รพ บางโพ ,Gatway ติดแม่น้ำพยา, มีครบหิ้วกระเป๋าอยู่ได้เลย
Condo for sale! 333 Riverside, next to MRT Bang Pho and Bang Pho Pier. 1 bedroom, 1 bathroom, kitchen, and living room, 46.80 sq m, 5th floor. Near Bang Pho Hospital and Gateway. Price 6,550,000 THB. Riverside location, fully furnished, ready to move in.
รายละเอียด
- 333 Riverside
- 6,550,000 (139,957 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
150 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์

🌇 ขายคอนโด 333 Riverside ราคาดี ทิศเหนือ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ MRT บางโพ2 ห้องนอน86.5m2ชั้น 3x฿13,500,000UPDATE !
✨ขายคอนโด 333 Riverside ห้องสวย เฟอร์ครบ ชั้นสูง ใกล้ Mrt บางโพ1 ห้องนอน45.85m2ชั้น 2x฿5,400,000UPDATE !

45.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางซื่อ1 ห้องนอน45.8m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !
47.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางซื่อ1 ห้องนอน47.3m2ชั้น 11฿7,100,000UPDATE !
141.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางซื่อ2 ห้องนอน141.7m2ชั้น 3฿43,780,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Interchangeมีคอนโดขาย 93 ประกาศ

2.6 กม.
2.4 กม.
2.4 กม.
4 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
6.7 กม.
3.5 กม.
4.9 กม.
3.7 กม.
5 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
5.4 กม.
2.4 กม.
5.5 กม.
6 กม.
0 กม.
2.9 กม.
4.1 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
4.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ 333 Riverside
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายราคาพิเศษ 333 ริเวอร์ไซด์ 46 ตร.ม. ชั้น40 อาคาร A ชั้นสูง ห้องมุม ทำเลดีเยี่ยม ส่วนกลางครบทุกสิ่ง ผสานความหรูหรา ความสะดวกสบาย [บางโพ-บางซื่อ]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260204/q61csomcQWnHPGwC9asV.jpg?width=486&height=360)