🌊 ขายคอนโด 3 ห้องนอน ติดทะเล พร้อมผู้เช่า – นอร์ธพอยท์ วงศ์อมาตย์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5753611
เข้าชม :
นอร์ท พอยท์ พัทยา 456 บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🏙 นอร์ทพอยท์ คอนโดมิเนียม – คอนโดหรูติดทะเล วงศ์อมาตย์
📐 ขนาดห้อง: 131.32 ตารางเมตร
🛏 3 ห้องนอน | 🛁 2 ห้องน้ำ
💰 ราคาขาย: 30,000,000 บาท
📑 ขายพร้อมผู้เช่า
• ค่าเช่า 80,000 บาท / เดือน
• สัญญาเช่าหมดอายุวันที่ 7 กรกฎาคม 2027
คอนโดติดชายหาดบนทำเลพรีเมียม วงศ์อมาตย์ เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการรายได้ค่าเช่าทันที และสามารถเข้าอยู่อาศัยเองได้ในอนาคตหลังหมดสัญญาเช่า โครงการมีความเป็นส่วนตัวสูง และเป็นที่ต้องการของตลาดเช่าระยะยาว
⭐ สิ่งอำนวยความสะดวก
🏖 ทางลงชายหาดส่วนตัว ผ่านประตูส่วนบุคคล
🏊♂️ สระว่ายน้ำ 2 สระ (สระอินฟินิตี้วิวทะเล และสระว่ายน้ำมาตรฐาน 50 เมตร)
👶 สระว่ายน้ำเด็ก พร้อมสไลเดอร์
💪 ห้องออกกำลังกาย
🧖♂️ ห้องซาวน่า และจากุซซี่
🎾 สนามเทนนิส
🚗 ที่จอดรถหลายชั้น
🛡 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมกล้อง CCTV
🌿 สวนภูมิทัศน์
📞 ติดต่อเพื่อชมและสอบถามรายละเอียด:
Tel0979789624 (Khun Ni) TH/ENG
เว็บไซต์: www.raskamin.com
LINE: @raskaminproperty
Facebook: Raskamin Property
อีเมล:
บริษัท ราซคามิน พร๊อพเพอร์ตี้
รายละเอียด
- Northpoint Pattaya
- 30,000,000 (228,450 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 3 ห้องนอน
- 30+
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 131.32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

456 บางละมุง ชลบุรี
94 ประกาศเช่า
96 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นอร์ท พอยท์ พัทยา
ขายคอนโดหรู นอร์ทพอยท์ คอนโดมิเนียม– 3 ห้องนอน วิวทะเลสวยงาม3 ห้องนอน146m2ชั้น 40+฿29,990,000UPDATE !
🌊 ขายคอนโด 2 ห้องนอน ยูนิตมุม วิวทะเล – นอร์ธพอยท์ วงศ์อมาตย์ พัทยา2 ห้องนอน100.67m2ชั้น 10+฿17,500,000UPDATE !
🌊 ขายคอนโดริมทะเล – นอร์ทพอยท์ คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ พัทยา 🌊1 ห้องนอน73m2ชั้น 25+฿13,000,000UPDATE !
คอนโดหรูริมทะเลวงศ์อมาตย์ | ขาย Northpoint Condominium 🌟4 ห้องนอน219.48m2ชั้น 45+฿48,000,000UPDATE !
KT0137📲LineID @556ryccg🏖️Studio 52ตรม ตึก B ชั้นสูง🌊วิวทะเล🦀Northpoint Pattaya นอร์ท พอยท์ พัทยา1 ห้องนอน52m2ชั้น 36-40฿7,500,000UPDATE !
นอร์ทพอยท์ วงศ์อมาตย์ – คอนโด 3 ห้องนอนกว้างขวาง สำหรับขาย | โควต้าต่างชาติ3 ห้องนอน131.32m2ชั้น 18+฿28,000,000UPDATE !
KT0124📲LineID @556ryccg🏖️Duplex 3ห้องนอน 175ตรม ชั้น19🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Northpoint Pattaya นอร์ท พอยท์ พัทยา3 ห้องนอน175m2ชั้น 19฿28,000,000UPDATE !
KT0136📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 100ตรม ตึก B ชั้น 9🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Northpoint Pattaya นอร์ท พอยท์ พัทยา2 ห้องนอน101m2ชั้น 9฿15,500,000UPDATE !
FQ🗺️KT0377🏖️Penthouse-Duplex🌊วิวทะเล 4ห้องนอน 1ห้องแม่บ้าน 360ตรม พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Northpoint Pattaya นอร์ท พอยท์ พัทยา4 ห้องนอน360m2ชั้น Penthouse฿120,000,000UPDATE !
KT0126📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 101ตรม ตึก A🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Northpoint Pattaya นอร์ท พอยท์ พัทยา2 ห้องนอน101.5m2ชั้น 16-20฿22,000,000UPDATE !