🔥 ขายขาดทุนด่วน 🔥 มารุ เอกมัย 2 / 1 ห้องนอน E167
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6075263
เข้าชม :
มารุ เอกมัย 2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 มารุ เอกมัย 2 - Maru Ekkamai 2
🔥 Sale With Tenant🔥
รหัสทรัพย์: E167
รายละเอียด
- อาคาร:
- ชั้น: 11
- ขนาด: 29 sq.m.
- 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
จากราคา 4.7 ล้าน
เหลือเพียง 4,550,000 บาท !! Tranfer 50/50
___________________________
📞 สอบถาม / นัดชม
✨ Ratchada property
ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อบ้านที่คุณวางใจ
📲 Tel :
081 148 6655
💬 LINE : @ratchadaproperty
✨ บ้านที่ใช่ เริ่มจากทีมที่เข้าใจ
บริการด้วยใจ มั่นใจในทุกดิลอสังหาฯ
❤️ เพราะเราไม่ได้มองเห็น บ้านหลังหนึ่ง
แต่เรามองเห็น จุดเริ่มต้นของชีวิตใหม่"
รายละเอียด
- MARU EKKAMAI 2
- 4,550,000 (156,897 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
226 ประกาศเช่า
126 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มารุ เอกมัย 2
💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U59265261 ห้องนอน42.57m2ชั้น 29฿6,790,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2249759)1 ห้องนอน43m2ชั้น 28฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1309733)2 ห้องนอน55m2ชั้น 15+฿11,250,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2776818)1 ห้องนอน44.73m2ชั้น 28฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2735779)1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿7,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2873581)2 ห้องนอน76m2ชั้น 29฿17,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836220)2 ห้องนอน55m2ชั้น 19฿12,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1843286)2 ห้องนอน55m2ชั้น 15฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2831036)2 ห้องนอน55m2ชั้น 11฿9,700,000UPDATE !

32.87 sqm 1 Bedroom Condo on 19th Floor at MARU Ekkamai 2, Khlong Tan Nuea Bangkok1 ห้องนอน32.8m2ชั้น 19฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
3.1 กม.
2.8 กม.
5.2 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.