🚩 ขายขาดทุน คอนโด ซี เอกมัย ชั้น 42 ห้องสวย สไตล์ลอฟท์ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 44 ตารางเมตร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5557174
เข้าชม :
ซี เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
C Ekkamai Condo ชั้น 42 ถนนเอกมัย ใกล้ถนนเพชรบุรีเพียง 100 เมตร
👉 พร้อมเฟอร์ และบิ้วอิน มูลค่ากว่าล้านบาท
⭕รายละเอียด
✅ เนื้อที่ 32 ตารางเมตร ชั้นลอย 12 ตารางเมตร
✅ ขนาด 1 ห้องนอนชั้นลอย 1 ห้องน้ำ
✅ ระเบียงติดฝั่งสระว่ายน้ำและสวนหย่อม ทางทิศตะวันตก ฝั่งถนนเอกมัย
⭕ จุดเด่น
👉 แบบห้องสไตล์ลอฟท์ เพดานสูง มีชั้นลอยเป็นห้องนอน มีเพียง 7 ยูนิตเท่านั้นในอาคาร ( RAR Item )
👉 ตกแต่งบิ้วอิน โดยบริษัท ARTRA INTERRIOR งบประมาณ 8 แสนบาท
👉 ติดตั้งเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบทุกระบบ พร้อมขนเสื้อผ้าเข้าอยู่ได้ทันที
⭕จุดเด่นโครงการ
👉 โครงการก่อสร้างเสร็จ ปี 2562 อาคารสูง 44 ชั้น 1 อาคาร
👉 ทำเลที่ตั้ง ใกล้สถานบันเทิง ย่านเอกมัย ทองหล่อ คึกคักทั้งกลางวันและกลางคืน
👉 มีรถรับส่งของโครงการ ไปยัง BTS เอกมัย
⭕ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
ผ่านเข้าออกภายในโครงการด้วยระบบคีย์การ์ด และระบบสแกนนิ้วมือ
รถ Shuttle Bus แบบมินิแวน ส่งถึง BTS เอกมัย (ไม่เสียค่าบริการ)
ชั้น Lobby มีโซฟารับแขกถึง 5 จุด แยกเป็นสัดส่วน
ลิฟต์โดยสาร 4 ตัว เป็นแบบระบบล็อกชั้น
ชั้น 6 - 8 มีสระว่ายน้ำ และฟิตเนต ลานโยคะ สวนหย่อม สวนออกกำลังกาย ห้องทำงาน ห้องอ่านหนังสือ
ชั้น 40 มีสวน เป็นจุดชิววิวสวยงาม 2 จุด
ชั้น 44 มี Sky Lounge Indoor และสวน Outdoor สามารถเดินขึ้นชั้นลอยอีกชั้น เป็นจุดชมวิวเมืองสวยงาม
ชั้นดาดฟ้า เป็นจุดชมวิวที่สูงที่สุดในย่านเอกมัย เป็นลานจอดเฮลิคอปเตอร์ได้
VDO
https://youtube.com/shorts/J30L-1Smh04?feature=share
888/727 ซี เอกมัย คอนโด ชั้นที่ 42 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. 10110
🌍 แผนที่เดินทาง
https://maps.app.goo.gl/1FmarFQHtpzSLx7ZA
💴 จาก 6,7580,000 ขายเพียง 5,750,000 บาท (ฟรีเฟอร์นิเจอร์ และค่าธรรมเนียมโอน)
👉สนใจติดต่อได้ที่ 📞097-9648715 คุณสุเทพ พร้อมให้คำปรึกษาและบริการ
📳 Line :
https://line.me/ti/p/y3mQVnyXH8
✉ E-Mail : suthept7@gmail.com
🌍Website:
www.cn-broker.com
▶ เพจเฟสบุ๊ค
https://www.facebook.com/share/g/1No5pVr1BX/
CN BROKER บริการรับฝากขายบ้านฟรี
ไม่มีค่าใช้จ่าย ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน
‼บริการคุณ คืองานของเรา‼
รายละเอียด
- C Ekkamai
- 5,750,000 (130,682 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C Ekkamai
- Moff
- 888/727
- 888/727
- 42
- ตะวันตก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
224 ประกาศเช่า
129 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ซี เอกมัย

คอนโดต้องการขาย ซี เอกมัย สุขุมวิท ซอย 63 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน32m2ชั้น 13฿4,480,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1501262)2 ห้องนอน86.26m2ชั้น 43฿25,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2823035)2 ห้องนอน65.56m2ชั้น 35฿9,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2367177)2 ห้องนอน65.51m2ชั้น 34฿14,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2596639)2 ห้องนอน76m2ชั้น 20+฿14,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1262425)2 ห้องนอน65.51m2ชั้น 36฿18,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซี เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1412594)3 ห้องนอน100m2ชั้น 39฿17,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 63 ประกาศ

3.1 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
5.6 กม.
3.6 กม.
4.6 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
3.2 กม.
4.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง Moff ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ไม่มีรายการประกาศ
ประกาศเช่าห้อง Moff ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง