ขายขาดทุน 5.5 All in // Ideo Q Chula 1bed 33.5 sqm
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3897586
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายขาดทุน 5.5 ล้านบาท All in // Ideo Q Chula 1bed 33.5 sqm
contact : Coke
097-995-3598 (Agent โค้ก)
Line ID : coke117
รายละเอียด
- IDEO Q Chula - Samyan
- 5,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 20,000 บาท/เดือน ถึง 01/05/2026) (164,179 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
328 ประกาศเช่า
199 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ถูกที่สุดในโครงการ !!! Ideo q chula samyan ห้องแยกสัดส่วน ใกล้ ม.จุฬา เตรียมอุดม MRT สามย่าน1 ห้องนอน24m2ชั้น 10+฿4,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2876732)1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿6,000,000NEW !
#A124259 ✅ 31/3/68 ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน22.67m2ชั้น 11฿4,200,000UPDATE !
✨ ขายคอนโด Ideo Q Chula-Samyan ห้องสวย ใกล้ MRT สามย่าน และจุฬา1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 1x฿5,850,000UPDATE !
📈 High-Demand City Spot , 🏙️ Ideo Q Chula-Samyan near Bts Ratchathewi1 ห้องนอน33m2ชั้น 1x฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 629553)1 ห้องนอน34m2ชั้น 25฿6,490,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1465396)1 ห้องนอน33.09m2ชั้น 16฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 59650)1 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿6,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2259524)1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 36฿6,390,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2879087)1 ห้องนอน35m2ชั้น -฿6,690,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 281 ประกาศ

4.2 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.