ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ )

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6064027

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 1/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 2/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 3/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 4/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 5/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 6/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 7/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 8/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 9/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 10/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 11/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 12/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 13/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 14/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 15/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 16/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 17/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 18/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 19/20
รูป ขาย!!! 🏙️ เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ ( คอนโดตกแต่งใหม่ ห้องสวย ส่วนกลางครบ✨✨✨✨ ) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,450,000 (47,510 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.52 ตร.ม.

เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Meenny726

เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์

✅ ราคา 1,450,000 บาท

✅ ฟรีโอน

.

🏡 รายละเอียดห้อง 🏡

▪️Type : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

▪️Size ขนาด : 30.52 (ตรม.)

▪️ชั้น : 12 A อาคาร A

▪️ระเบียง : ทิศตะวันออกเฉียงใต้

▪️ส่วนกลาง 35 บาท/ตรม.

▪️สร้างเสร็จปี 2017

( ปล่อยเช่าได้ 7,500-8,000 Yield 6.2%+)

.

🔰 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• ที่จอดรถ

🔰สถานที่สำคัญใกล้เคียง

• ใกล้ BTS บางหว้า MRT บางหว้า BTS วุฒากาศ BTS ตลาดพลู

• ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ , Big C , Home Pro ,ซีคอนบางแค

• ใกล้ โรงพยาบาลพญาไท 3

• ติดถนนกัลปพฤกษ์ สะดวกในการเดินทางไปสาทร สีลม

🚘 location

https://maps.app.goo.gl/txSr4TW2yNotb4j67?g_st=ic

นัดดูห้อง/สอบถามพรีวงเงิน

ติดต่อ คุณมีน

โทร.

082-323-2498

หรือแอดไลน์ ไอดี : @happyhome456 (มี@)

รายละเอียด

  • J Condo Sathorn - Kanlapaphruek
  • 1,450,000 (47,510 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ J Condo Sathorn - Kanlapaphruek

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (43)
ยังไม่เจอประกาศ ในเจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโดมิเนียม 53.28 ตร.ม. อีส พระราม 2(2) เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 3.4M
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 53.28 ตร.ม. อีส พระราม 2(2) เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 3.4M