✨ ขาย ไอวี่ ทองหล่อ ✨ ราคา 11,920,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5796391
เข้าชม :
ไอวี่ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ไอวี่ ทองหล่อ ✨
CD-009676
ราคา 11,920,000 บาท
🏠 ขนาด 86 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Ivy Thonglor
- 11,920,000 (138,605 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 86 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
359 ประกาศเช่า
122 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2879768)1 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿7,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-79782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน43m2ชั้น 10฿5,200,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-102648 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน86m2ชั้น 13฿10,990,000UPDATE !
43.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน43.1m2ชั้น 5฿7,500,000UPDATE !

42.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน42.5m2ชั้น 10฿6,890,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ
ขายคอนโด Taka Haus Ekkamaiมีคอนโดขาย 86 ประกาศ

2.1 กม.

3.5 กม.
4 กม.
3 กม.
0 กม.
3.7 กม.
5.8 กม.
4.6 กม.
4.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
4.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ivy Thonglor
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)