ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก | Code DS1657 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861388

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 1/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 2/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 3/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 4/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 5/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 6/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 7/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 8/9
รูป ขาย โนเบิล โซโล ห้องสวย ราคาดี พื้นที่กว้าง ชั้นสูง เดินทางสะดวก  | Code DS1657 Line : @Dstay - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
6,120,000 (120,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
51 ตร.ม.

โนเบิล โซโล วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวยมาก ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ใจกลางเมือง เดินทางสะดวก |  Code DS1657 Line : @Dstay

โครงการ โนเบิล รีมิกซ์

รายละเอียด

รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด 51 ตร.ม.

ราคา 6,120,000 บาท/เดือน

สถานที่ใกล้เคียง

-Makro Food Service ทองหล่อ 9 : 750 ม.

-UFM Fuji Super Express 4 : 950 ม.

-Somerset Service Resident : 1 กม.

-Maze ทองหล่อ : 1 กม.

-Tops market ทองหล่อ : 1 กม.

-Rain Hill : 1 กม.

-Emporium : 1.1 กม.

-Fifty Fifth ทองหล่อ : 1.2 กม.

-Major เอกมัย : 1.4 กม.

-UFM Fuji Super Express 3 : 1.9 กม.

-K-Village : 2 กม.

-Tesco Lotus Extra พระราม 4 : 2 กม.

-Big C พระราม 4 (2) : 2.1 กม.

-Maxvalu Tanjai ทองหล่อ 18 : 2.1 กม.

-A Square : 2.2 กม.

การเดินทาง

BTS ทองหล่อ

รายละเอียด

  • Noble Solo
  • 6,120,000 (120,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10+
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Solo

245 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Solo

108 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล โซโล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

0.5 กม.