✨ ขาย โนเบิล โซโล ✨ ราคา 6,000,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5443420
เข้าชม :
โนเบิล โซโล วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย โนเบิล โซโล ✨
CD-004517
ราคา 6,000,000 บาท
🏠 ขนาด 53 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Noble Solo
- 6,000,000 (113,208 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 53 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
258 ประกาศเช่า
108 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล โซโล

67.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน67m2ชั้น 10฿10,250,000UPDATE !
53.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน53.8m2ชั้น 12฿7,590,000UPDATE !
Noble Solo / Condo For Rent and Sale / 2 Bedroom / 84 SQM / BTS Thong Lo / Bangkok2 ห้องนอน84.2m2ชั้น 6฿14,500,000UPDATE !
83.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน83m2ชั้น 24฿11,830,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โนเบิล โซโล ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-260284511 ห้องนอน67m2ชั้น 5-10฿8,500,000UPDATE !

🔥ราคาดี 134K/ตร.ม.🔥 - ห้องคอมบาย 2 นอน มีอ่าง 102 ตร.ม. ทำเลดี ใจกลางทองหล่อ BTS ทองหล่อ 2.1 กม. ที่คอนโด Noble Solo / ขายคอนโด3 ห้องนอน102m2ชั้น 10+฿13,690,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ
ขายคอนโด Taka Haus Ekkamaiมีคอนโดขาย 85 ประกาศ

3.7 กม.
3.9 กม.
2 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
0 กม.
4.9 กม.
5.5 กม.
4.1 กม.
0 กม.
3.7 กม.
2.5 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
2.9 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)